Balotelli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balotelli

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viol, Jul 10, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    M4c forever, viva chadema
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,617
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Kama hata maeneo kama Chunya mwitikio umekuwa huu, basi CCM bye bye, na CCM hawatamsahau Kikwete kwa kuwaangusha kiasi hiki.
     
  4. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani, wanachama wenzangu zitunzeni kadi zenu za Chama tawala Chama Cha Mapinduzi, nawaambia zitatufaa huko mbeleni Desemba 2015 wakati wa kuomba Asylum huko ughaibuni.

     
  5. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeesssss!!!!M4C daima!!!
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Safi sana Chadema.Ukombozi ndo sasa wafikieni wananchi kila kona ya Tanzania ili 2015 iwe kazi ya kukamilisha tu safari ya kuingia ikulu.Mungu azidi kuwa nanyi wanachadema wote na watanzania wapenda maendeleo
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    PRODUCTION OF TITANIC: James Cameron aliona n vyema kabla hajatengeneza movie ya titanic kwanza aende chini akaiangalie jinsi ilivyo li asijetoa kitu ambacho hakipo...hii ilimfanya awe makini sana katika utengenezaji wa film
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    baadhi ya Camera alizotumia James Cameron
    [​IMG]
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Mkuu,

    Hapa umetufunga kamba nzito sana.

    Hicho chombo unachoona ni kuwa alienda chini ya bahari na kuangalia tu jinsi kulivyo kama MTALII. Alipiga picha huko na kuja nazo juu ya maji. Si kuwa alikwenda kuangalia tena TITANIC.

    Tofauti ya TITANIC hii ya 3D na ile ya mwanzo ya 2D ni jinsi nyota zinavyoonekana. Hili tulishalijadili hapa siku nyingi.

    Kuna Brother mmoja alimkalia sana koo huyu Director na mwisho, kwa sababu Mpingo alikuwa akifanya kazi NASA, basi James Cameron akamuambia "Hebu nipatie muonekano wa nyota, tarehe, siku, mwaka, saa na dakika katika lile eneo haswaa ambapo TITANIC ilizama".

    Hicho ndicho kitu pekee kimebadilika. Pia ukiangalia hiyo CAMERA ina Lenzi mbili ikimaanisha inapiga picha za 3D.



    Hapo anampa kibano cha nguvu maana kama ulivyosema, James Cameron anapenda sana Detail, sasa ilikuwaje akasahau jinsi ANGA siku hiyo ilivyokuwa ikionekana?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,017
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Khaaaa................
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Imekaa poa
     
  14. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaaa!
     
  15. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  16. sister

    sister JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,480
    Likes Received: 2,943
    Trophy Points: 280
    ha hahaahah..........loh!
     
Loading...