Mkuu,
Hapa umetufunga kamba nzito sana.
Hicho chombo unachoona ni kuwa alienda chini ya bahari na kuangalia tu jinsi kulivyo kama MTALII. Alipiga picha huko na kuja nazo juu ya maji. Si kuwa alikwenda kuangalia tena TITANIC.
Tofauti ya TITANIC hii ya 3D na ile ya mwanzo ya 2D ni jinsi nyota zinavyoonekana. Hili tulishalijadili hapa siku nyingi.
Kuna Brother mmoja alimkalia sana koo huyu Director na mwisho, kwa sababu Mpingo alikuwa akifanya kazi NASA, basi James Cameron akamuambia "Hebu nipatie muonekano wa nyota, tarehe, siku, mwaka, saa na dakika katika lile eneo haswaa ambapo TITANIC ilizama".
Hicho ndicho kitu pekee kimebadilika. Pia ukiangalia hiyo CAMERA ina Lenzi mbili ikimaanisha inapiga picha za 3D.
Hapo anampa kibano cha nguvu maana kama ulivyosema, James Cameron anapenda sana Detail, sasa ilikuwaje akasahau jinsi ANGA siku hiyo ilivyokuwa ikionekana?