SSC NAPOLI vs AC MILAN

SSC NAPOLI vs AC MILAN

Ziroseventytwo

Platinum Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
9,425
Reaction score
17,887
Ligi kuu ya nchini italia almaarufu Serie A inaendelea leo na Vilab vya SSC NAPOL na AC MILAN vinakutana leo kwenye dimba la san paulo mjini nepol. Kocha wa milan Clarence Seedorf anakwenda kukutana jaribio la kweli tangu toka kwa moja ya makocha bora barani ulaya hapa namaanisha Rafael Banitez.

NAPOL klabu iliyopata kuchezewa na mwanasoka bora kabisa kupata kutokea dunia yaani i mean Diego Maradona,baada ya kunyukwa 3-0 na Atalanta, na kupokea kipigo kingine toka kwa AS ROMA cha mabao 3-2 kwenye copa italia, leo usiku watakuwa na kazi moja tu ya kuivuruga Milan ambayo inaonekana kusumbuliwa na ugonjwa wa mdondo unaoisumbua pia manchester united, na iliyosumbuliwa na timu dhaifu na kupata ushindi wa tabu dhidi ya vibonde calgiari wa 2-1

Mechi tano za mwisho AC MILAN walipigwa mbili na kutoa sare mara 3. Matokeo yalikuwa hivi:

Milan 1 Napoli 2
Milan 1 Napoli 1
Napoli 2 Milan 2
Milan 0 Napoli 0
Napoli 3 Milan 1
mpambano utapigwa leo sa 4:45 usiku kwa saa za kibongo. Tukutane pale san paul leo usiku
cc: Gang Chomba, juve2012, Mourinho, Belo, bologna
 
Last edited by a moderator:
Ligi kuu ya nchini italia almaarufu Serie A inaendelea leo na Vilab vya SSC NAPOL na AC MILAN vinakutana leo kwenye dimba la san paulo mjini nepol. Kocha wa milan Clarence Seedorf anakwenda kukutana jaribio la kweli tangu toka kwa moja ya makocha bora barani ulaya hapa namaanisha Rafael Banitez.

NAPOL klabu iliyopata kuchezewa na mwanasoka bora kabisa kupata kutokea dunia yaani i mean Diego Maradona,baada ya kunyukwa 3-0 na Atalanta, na kupokea kipigo kingine toka kwa AS ROMA cha mabao 3-2 kwenye copa italia, leo usiku watakuwa na kazi moja tu ya kuivuruga Milan ambayo inaonekana kusumbuliwa na ugonjwa wa mdondo unaoisumbua pia manchester united, na iliyosumbuliwa na timu dhaifu na kupata ushindi wa tabu dhidi ya vibonde calgiari wa 2-1

Mechi tano za mwisho AC MILAN walipigwa mbili na kutoa sare mara 3. Matokeo yalikuwa hivi:

Milan 1 Napoli 2
Milan 1 Napoli 1
Napoli 2 Milan 2
Milan 0 Napoli 0
Napoli 3 Milan 1
mpambano utapigwa leo sa 4:45 usiku kwa saa za kibongo. Tukutane pale san paul leo usiku
cc: Gang Chomba, juve2012, Mourinho, Belo, bologna

Utabiri wako?
 
Last edited by a moderator:
Draw will be fair result
 
Draw will be fair result

seedorf kama mchezaji wa milan 2003-2005 alikutana na Rafael Banitez akiwa kocha wa liverpool kwenye champions league mara mbili, ambapo seedorf kama mchezaji alipata ubingwa mara moja. Na Banitez kama kocha alipata mara moja. Leo wanakutana kama makocha, mmoja mzoefu miaka mingi mwingine anauzoefu usiozidi mwezi mmoja. Ndugu yangu Belo we unategemea nini kama c kipigo cha ulimboka?
 
Last edited by a moderator:
seedorf kama mchezaji wa milan 2003-2005 alikutana na Rafael Banitez akiwa kocha wa liverpool kwenye champions league mara mbili, ambapo seedorf kama mchezaji alipata ubingwa mara moja. Na Banitez kama kocha alipata mara moja. Leo wanakutana kama makocha, mmoja mzoefu miaka mingi mwingine anauzoefu usiozidi mwezi mmoja. Ndugu yangu Belo we unategemea nini kama c kipigo cha ulimboka?

Pweza unaongea sana sasa ole wako uangukie pua
 
Last edited by a moderator:
seedorf kama mchezaji wa milan 2003-2005 alikutana na Rafael Banitez akiwa kocha wa liverpool kwenye champions league mara mbili, ambapo seedorf kama mchezaji alipata ubingwa mara moja. Na Banitez kama kocha alipata mara moja. Leo wanakutana kama makocha, mmoja mzoefu miaka mingi mwingine anauzoefu usiozidi mwezi mmoja. Ndugu yangu Belo we unategemea nini kama c kipigo cha ulimboka?
Napoli hawapo kwenye fomu kwa sasa,mechi 5 zilizopita wameshinda mechi moja tu
 
Napoli hawapo kwenye fomu kwa sasa,mechi 5 zilizopita wameshinda mechi moja tu

potelea mbali, yaani hata nyie wachovu mliokosa mbinu tuwashindwe? Tulia muda wenu unakaribia.
 
Milan line up:
Abbiat, De sciglio, Rami, Mexes, Emanuelson, Essien, De jong, Abbate, Taarabt, Robinho na Baloteli
 
SSC NAPOLI line up:
Reina, Maggio, Fernandez, Albiol, Ghoulam, Jorginho, Inler, Insigne, Hamsik, Mertens, na Higuain
 
hii game noma mpaka dakika ya 10 Napoli 1 AC Milan 1
 
Milan 1 Napoli 1 dk 13
Taarabt Inler
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom