Balloteli aiweka pazuri Milan...

Balloteli aiweka pazuri Milan...

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Bao lake la dakika ya 84 dhidi ya Torino limeifanya AC Milan kuizidi alama 4 Fiorentina. Fiorentina na Milan zipo vitani kugombea nafasi ya tatu ya kucheza Klabu Bingwa Barani Ulaya kwa timu za Italia. Jana,Fiorentina ilizabwa bao moja kwa bila na Roma na hivyo kupepesuka vya kutosha. Zimebaki mechi tatu... cc Gang Chomba et al
 
Last edited by a moderator:
asante sana asante sana Petro E. Mselewa kwa taarifa yako hiyo inayoihusu klabu yenye mafanikio zaidi hapa Ulimwenguni yaani AC Milan.
Mengi zaidi yatafuata muda mfupi ujao
 
Mkuu unaipenda ac milan kama nilivyoipenda ushirika moshi miaka ya mwanzoni ya tisini.. Unanikumbusha mbali!

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
asante sana asante sana Petro E. Mselewa kwa taarifa yako hiyo inayoihusu klabu yenye mafanikio zaidi hapa Ulimwenguni yaani AC Milan.
Mengi zaidi yatafuata muda mfupi ujao
Tupo pamoja mkuu Gang Chomba. AC Milan ndio kila kitu kwangu kisoka
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom