Seedorf aanza kwa ushindi AC Milan

Seedorf aanza kwa ushindi AC Milan

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Kocha mpya wa AC Milan, Mholanzi Clarence Seedorf ameanza kibarua chake kama Kocha kwa ushindi dhidi ya Hellas Verona wa bao 1-0. Hiyo ni dalili njema kwa Seedorf kama kocha wa Rossoneri.Hellas Verona wako nafasi ya 6 katika Serie A. Hatahivyo,Milan imejikuta katika nafasi ya 11 katika msimamo wa Serie A ikiwa na alama 25 baada ya michezo 20.

Viva Seedorf,viva Milan!.................Forza Milan!

cc Gang Chomba
 
huku Milan wakitandaza soka mujarab...mshambuliaji Super Mario aliipatia timu hii yenye mafanikio zaidi ulimwenguni goli la pekee na la ushindi.

Ilifika wakati Chievo walipaki basi, lakini haikusaidia kitu...wakalitoa basi hilo upepo, lakini waaapi...na muda uliofika wakavuliwa Gagulo taratiiibu kisha wakatendwa kimwili...

forza Milan
 
Wenzetu wazungu sasa wamebadilika wanachagua makocha kulingana uzalendo kama vile tz mtibwa....cunaona juz simba 1-0 na Jana Ashanti 2-1
 
hongera zake ingawa ni mapema mno kuanza kujua kama atafanikiwa au la kikubwa amebadilisha uchezaji wa milani kutoka kujilinda au kushambulia kitu ambacho kocha aliyepita alikuwa anacheza muda mwingi kujilinda na hali hiyo ndio ilifanya milan ifungwe mfululizo na Barca wakati wa michuano ya champion league.
Milan wamechelewa sana kumwondoa kocha wao kwani ni wazi aliifanya milan iwe sio tena timu ya ushindani badala ya kucheza kwa ajili ya kutafuta nafasi ya tatu
 
Hivi hii miclub ya wazee wapo watu bado wanaishabikia?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom