Balali........Kumbe...!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balali........Kumbe...!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngalikihinja, Dec 17, 2009.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Hi hii ni kweli..???
     

    Attached Files:

  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    YAani Ngali ulivyoicapitalize nilijua umekutana naye mzee mzima viwanja lol
     
  3. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,262
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Sijasoma contents; lakini kwa kichwa cha habari: Ni Kweli
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,644
    Likes Received: 1,934
    Trophy Points: 280
    haya yapo na jamaa inasemekana alikuwa kichwa...........ila alitumiwa kama chambo tu katika madili yote ya bot.............wahusika wapo ndio maana waliamua kumwondoa haraka asije akawataja maana yeye ndo alikuwa na siri za vigogo wote wakiwemo wakuu wa nchi............
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    KWANI Africa inaliwa na wajinga, aah wapi, wote huwa ni wasomi waliobobea, wanakosa uzalendo, wanakosa huruma.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Sijakutana naye mkubwaa........ila sijaamini kilichoandikwa kwa kuangalia kichwa cha habari....
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Je balali bado yupo hai?
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    nasikiaga alikufa ila maiti haikuletwa na hadi leo sijawahi kuona hata picha ya kaburi la gavana wetu fisadi.
     
  9. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kunahaja gani kutuwekea attachment isiyosomeka? au tutoe maoni kwenye vichwa vya habari?
     
  10. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2009
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,846
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kwamba scan yako haionekani na kusomeka vizuri... Source ni RAI.. gazeti ambalo moja wa wamiliki/mmliki pekee ni Rostam Aziz...linaacha maswali mengi juu ya makala hii kama imekuja wakati muafaka wakati kila kesi ya ufisadi inamgusa kwa namna moja au nyingine. Lakini pia upo ukweli kwamba wakati wa uhai wake alipokuwa akifanya kazi Benki ya Dunia, Washington Marekani, akiwa mshauri wa masuala ya Uchumi alijijengea heshima katika maeneo yaliyotajwa.
    hata hapa kwetu Tz pia uchumi uchumi wetu nao ulisimama vizuri. TATIZO: Mitandao ya UFISADI iliyoibuka na mafanikio hayo na yeye akaifagilia!!!!.
     
  11. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,338
    Likes Received: 5,057
    Trophy Points: 280
    taabu kwelikweli,
    maana hata ukiexpand kwa kiasi gani ni mauzauza tu
     
  12. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,803
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180

    Nilichoona ni kichwa tu cha habari. Nimejaribu ku-google hili nione kazi gani alizofanya kuinua uchumi wa Asia, Africa, na Caribbean. Sijaona chochote cha maana zaidi ya habari zinazoambatana na mambo yaliotokea bongo.

    Hivyo kwa maoni yangu Balali alikuwa WB na kufanya kazi kama watanzania wengine waliopata nafasi kama yake na hakuna kitu exceptional alichofanya kilichomweka yeye kuwa zaidi ya watu wengine.

    Na kuhusu uchumi wa Tanzania: Maliasili ya nchi inayouzwa kwa bei ya kutupwa ndio kiini kikubwa cha mafanikio.
     
  13. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 33
    Kwa kiasi cha pesa kilichopita mikononi mwa huyu mheshimiwa nina uhakika kwamba hakufa ila amefanya cosmetic surgery na kutengeneza docs fake na si ajabu yupo ndani ya bongo ila watu hawajui. Amechukua billions nyingi sana tu.
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu ambae ameiona death certificate yake kudhibitisha kifo chake? Inawezekana amefanyiwa plastic surgery na amejichimbia kwenye visiwa vya Carribean!!
     
  15. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yeah, yupo hai, anakula maisha!
     
  16. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No, hayupo bongo, yupo South America!
     
  17. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    kaburi lipo marekani sema tu mwili wa marehemu Balali haukuagwa na watz ambao wako Amerika angalao wangewawkilisha wtz wengine. Hata balozi wetu Daraja aliogopa kivuli chake asije akahusushwa labda na ufisadi japo Richmond ilimtikisa kidogo
     
  18. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,231
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Behaviors za wanafamilia wa Balali ndio zinapelekea fununu kwamba inawezekana akawa yuko hai....Kifo kuwa chenye utata na familia kutokuchukua hatua zozote za kiuchunguzi ina raise eyebrows...Wanafamilia ni watu wasomi,wenye uelewa na uwezo wa kuhakikisha haki inatendeka kama kweli he was poisoned,hata kama alikuwa ana makosa lakini kifo chenye utata hakiko justified,hata mwizi kuuwawa ni kinyume cha sheria.
    Pia hakukuwepo na sababu yoyote ile ya wao kuhandle shughuli za kimsiba the way they did considering the fact kuwa wao ndio walikuwa victims at least wa foul play kwa Balali kula ama kulishwa sumu...Na the fact kwamba wako US ambapo mechanism za kudeal na issue kama hizi ni even better....Balali anaweza kuwa hai,ni kama uncertainity principle,it is imposible to know everything exactly at the same time....If we know one thing exactly,then we know nothing about the other...The more we know about onething the less we know about the other,the possibility of Balali to be alive might be what we dont know,the number of times in "probability" context that he may be alive is not zero tho.
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hapana,
    Balozi hakuwa Daraja. Get your facts straight.
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    haisomeki
     
Loading...