Bajeti yaanza kuuma: Vifurushi vya voda bei juu!

Bajeti yaanza kuuma: Vifurushi vya voda bei juu!

aise kila kitu leo kimepanda wazee,bia nimekunywa 2200 kutoka 2000.
 
hawataki tuingie jf..

Aaaah wapi! JF tutaingia tu hata kwa kukopa! Kama JF ingekuwa ni chama cha kisiasa ambacho kinataka kuingia madarakani mwaka 2015, nina uhakika JF ingepita bila kikwazo chochote kutokana na kuwa na wanachama makini wanaojibizana kwa hoja zilizofanyiwa upembuzi yakinifu. Viongozi wa JF ni watu wenye busara na hekima kwani huzipima hoja na kuzichambua kisha kuzitolea maamuzi magumu kabla ya kuzitoa ubaoni! Hapo ndipo sura za Invinsible na moderators wake zingewekwa hadharani!
 
Yaani wanaongeza ila maendeleo hayapo kabisa
 
Acha maisha yawe magum kwa kila mtu ili 2015 wasifanye makosa
 
Lengo ni kupunguza mawasiliano kama walivyofanya kwa kuleta ving'amuzi na kupunguza idadi ya watazamaji televisheni au lengo la hii serikali ni nini hasa?

lengo msipashane habari juu ya ubaya wa serkali na ccm
 
Kabisa! na iddi ya watumiaji wa internet itapungua sana.

Kweli mkuu nimekua natumia unlimited ya voda 30000 kwa mwezi sasa ni 40000! bajenti nzima ya maziwa ya mwanangu!!!

CCM NO,1 kwa kuangamiza raia ila mimi sijutii sijawahi wachagua hii mara ya 3 tokea nianze piga kura! so wacha tulie wote!

Wanaohafiki wseme ndiyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!

CCM ndiy000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000!

Waliosema ndio wameshinada. Mia.
 
Gharama za kimaisha kwa ujumla hazifanani kabisaa na kipato cha mwananchi kwa ujumla, nyanja zote, chakula,mavazi,nauli,vifaa vya ujenzi n.k, sasa kwa hali hii msemo wa maisha bora kwa kila mTZ sijui utatimia vp yan!! Naona serikali inashawishi tena kwa lazima wananchi wake wazidi kuwa wezi,majambazi na kila namna ya kupata fedha za ziada kumudu maisha haya, kwa maana kiukweli kipato cha halali kwa wananchi wengi kwa ujumla wetu hakitoshi kabisaa, ule, umiliki mke,usomeshe ujenge makazi yako na bado umudu maisha na gharama zake ni ngumu kabisa bila kuforce kipato kwa namna yoyote ile. ANGALIENI NYIE WENYE MAMLAKA JAMANI MTATUUA MAPEMA NAMASTRESS YA KIMAISHA NAMNA HII!!,yaani mpaka maharage sasa ni anasa!!
 
Upandishaji huu wa vifurush ni noma,nahisi sie wengine wanyonge itabidi tujitoe ktk familia ya Jf.
 
Serikali imeshindwa kabisa kusaidia wananchi wake wafaidike hata kwenye mawasiliano ya simu; mbona kwenye vileo na sigara ingefaa/ingetosha.
 
Daa..! hapa bado kutuletea kodi ya kichwa tu tuanze kukimbizana mtaani.
 
Back
Top Bottom