Bajeti ya chupi ni ya dume

Mtt mzur km wewe hutakiw kupata shida ish na maboy km sis tulofunzwa kumlea mtoto wa kike

Wa kishua
Ha ha haaa haya bana wa kishua. Ngoja niendelee kupambana na hali yangu. Hakuna namna.
 
Ha ha haaa haya bana wa kishua. Ngoja niendelee kupambana na hali yangu. Hakuna namna.
Demi kwa urembo wako utakiw kuangaishwa mtt mzur njoo tukalee marahaa upepo unapovuma

Wa kishua
 
Hahahahah!
 
Inafurahisha sana...

Mimi mahondaw wangu siyo nguo za ndani tu, bali kil akitu chake kipo ndani ya bajeti yangu... anytime she wants anything i give without hesitation...


cc: mahondaw
 
We nunua mkuu sisi watavaa nepi...
 
Kama Nakuona Unavyoijaribisha Kabla Hujainunua Na Kujiangalia Kwenye Kioo Kwa Kuupa Mgongo.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huna sifa Za kupiga demu wangu mzee Baba km unabisha nikupe namba

Wa kishua
Acha kujidanganya broo...huyo dem wako anapigwa kirahisi san...hadi tigo anapigwa .....Achana na wanawake
 
Ila 'kuvua' chupi ambayo hukuinunua kwakweli sijui wengine wanawezaje aisee!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…