Dr. Zaganza
JF-Expert Member
- Jul 15, 2014
- 1,808
- 2,728
NINI: Bajaji mbili zinauzwa
WAPI: Chamazi Tambani, kupita Azam complex
ZIKOJE: Ni bajaj mpya, zimeendeshwa kidogo.zinatumia umeme kidogo ukichaji na kukuwezesha kuendesha masaa zaidi ya tisa.Pia unaweza wekaa mfumo wa mafuta.Moja inafaa kwa abiria na nyingine kwa mizigo.
OFA: Ukinunua zote ,utapewa BURE mfumo wake wa chaji.
BEI: Zote mbili ni milioni sita tu (6,000,000/-).
MAWASILIANO: 0713-039875
WAPI: Chamazi Tambani, kupita Azam complex
ZIKOJE: Ni bajaj mpya, zimeendeshwa kidogo.zinatumia umeme kidogo ukichaji na kukuwezesha kuendesha masaa zaidi ya tisa.Pia unaweza wekaa mfumo wa mafuta.Moja inafaa kwa abiria na nyingine kwa mizigo.
OFA: Ukinunua zote ,utapewa BURE mfumo wake wa chaji.
BEI: Zote mbili ni milioni sita tu (6,000,000/-).
MAWASILIANO: 0713-039875