BAISKELI aka BICYCLE.- Maoni yanahitajika


Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Hi wakuu wa teknolojia.
Ni baisikeli gani nzuri bei yake na specification.

Natanguliza shukrani
 
Kwamex

Kwamex

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
378
Likes
2
Points
0
Kwamex

Kwamex

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
378 2 0
SWALA, Ina spoku ringi zote, sterling yake ikipinda inanyoosheka, kiti chake cha nyuma waweza kupakia mzigo na tairi zake kama unatembelea njia zisizo na miba si rahisi kupata pancha.
 
SHAROBALO

SHAROBALO

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
777
Likes
101
Points
60
SHAROBALO

SHAROBALO

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
777 101 60
Mkuu umenikumbusha mbali sana.. anyway from my personal knowledge

ni ile yenye
-Gear ili iwe rahisi kwenye milima
-Spring ya kati na sio ya kwenye kiti,full mneso
-Taa kali isiyotumia Dynamo yaani ya battery
-Helement kama ya fomular one bike ili traffic wasizingue
-Yenye kidumu cha maji kwa chini pale.

yaani fulu Sharobalo mtaani mademu wote wako..halafu una ride umetupia Ipod yako.haha dad i miss my old life aisee. sijui mkuu kama nimekujibu sawa
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
mkuu au unahitaji phoenex nini au BMX
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Swali lako ni La kiujumla sana, ni sawa na kuuliza "Ni simu gani nzuri jamani"!!!!!!!!!! Unahitaji baiskeli kwa ajili ya shughuli zipi?
Soma kwanza hapa: List of bicycle types - Wikipedia, the free encyclopedia ukishapata mwanga ndy ufanye decision.
Mkuuu ksante sana mimi ni rafiki sana wa google na wikipedia. Nikweli siuweka wazi nipenda watu wanipe uzoefu wa au maoni yao mfano
  • Mtu wa dar akitaka kununua baisieli kw ajili kwenda kazini au hatakw aajili ya ufanyia mazezi siku za weekend utamshauri nini au basikeli gani au duka gani na awe si pungufu ya kiasi gani.
  • Mtu anataka kumnunulia basikeli ndugu yake yuko kijijini kwa shughuli za kijijini. So sometime inafanya kazi nzito. Au Kazi ya basieli kuwa kama taxi . Kama zipo za gear au zote anataka kujua ni baikseli gani itafaa na gharama yake kwa hapa bongo na duka lenye choice

Sharobalo said:
Mkuu umenikumbusha mbali sana.. anyway from my personal knowledge

ni ile yenye
-Gear ili iwe rahisi kwenye milima
-Spring ya kati na sio ya kwenye kiti,full mneso
-Taa kali isiyotumia Dynamo yaani ya battery
-Helement kama ya fomular one bike ili traffic wasizingue
-Yenye kidumu cha maji kwa chini pale.

yaani fulu Sharobalo mtaani mademu wote wako..halafu una ride umetupia Ipod yako.haha dad i miss my old life aisee. sijui mkuu kama nimekujibu sawa
Hahaha Sharo nimekukumbusha wapi mkuu hahahah .
Aksante sana umajaribu kunijibu . Mkuu sasa kwa dar kwa matumizi ya kimjini namitaani kama mtu anataka hiyo baiskeli ya gear nzuri ita mcost shlingi ngapi na duka gani la kununua na ni model gani nzuri.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
123
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 123 0
Mkuuu ksante sana mimi ni rafiki sana wa google na wikipedia. Nikweli siuweka wazi nipenda watu wanipe uzoefu wa au maoni yao mfano
  • Mtu wa dar akitaka kununua baisieli kw ajili kwenda kazini au hatakw aajili ya ufanyia mazezi siku za weekend utamshauri nini au basikeli gani au duka gani na awe si pungufu ya kiasi gani.
  • Mtu anataka kumnunulia basikeli ndugu yake yuko kijijini kwa shughuli za kijijini. So sometime inafanya kazi nzito. Au Kazi ya basieli kuwa kama taxi . Kama zipo za gear au zote anataka kujua ni baikseli gani itafaa na gharama yake kwa hapa bongo na duka lenye choice
Hiyo ya pili nunua Phoenix, Swala au Shang Shen! Kitu unakwea milima!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Hiyo ya pili nunua Phoenix, Swala au Shang Shen! Kitu unakwea milima!
Mkuu nadhani hizi baiskeli ni flashback kwenye soko hazipo. Labda Phoenix na zenyewe kuna type kibao haijulikani phoeni x halisi ya mchina ni ipi na phoenix ya mchina iliyochakachuliwa ni ipi.

Hivi swala si kiwanda chao kilikuwa Dar. Lile eneo kuna nini siku hizi? Katika sera ya kilimo kwanza si wangekifufua hik kiwanda . then kila mkulima awe na usafiiri wake wa baiskeli kumrahisishia movement za hapa na pale.

Anyway aksante sana mkuu umenikumbusha lile tanagazo la shang shen "inabeba mizgo zaidi ya punda" na "kwa madaha ndiyo yenyewe "
 
SHAROBALO

SHAROBALO

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
777
Likes
101
Points
60
SHAROBALO

SHAROBALO

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
777 101 60
Umenikumbusha enzi zile unaambiwa ukifahulu mtihani ukawa ndani ya tano bora unanunuliwa baskeli dah..basi ikawa ni ahadi ahadi nika bahatika kuwa wa tatu lakini wakasema ukiwa wa kwanza ndio tunanunua ahaaa wazazi bwana kumbe walitaka nisome kwa faida yangu...

Kuna baiskeli moja inaitwa Hamsini kubong'oa jina la kitaaa kwa sababu ukipanda lazima uiname hivi na zina tairi nyembamba sana nazani ni nzuri .

kwa dar mh..sijui kama kuna watu wanaenda ofisini na basikeli maana miundo mbinu yetu hairuhusu kama wenzetu china kuna sehemu ni za miguu na basikeli tu na gari haziruhusiwi ila kwa dar mh utapigwa PASI na daladala mara fuso imekuchomekea..

ila mfano zinge boreshewa miundo mbinu nadhani watu wengi tungeendesha ila ajari zitaongezeka.

Bei last time namunulia dogo zawadi ilikuwa laki 2 hadi nlaki na nusu kwa mountain bike aka ya Gear!
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,753
Likes
4,846
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,753 4,846 280
Mkuu umenikumbusha mbali sana.. anyway from my personal knowledge

ni ile yenye
-Gear ili iwe rahisi kwenye milima
-Spring ya kati na sio ya kwenye kiti,full mneso
-Taa kali isiyotumia Dynamo yaani ya battery
-Helement kama ya fomular one bike ili traffic wasizingue
-Yenye kidumu cha maji kwa chini pale.

yaani
fulu Sharobalo mtaani mademu wote wako..halafu una ride umetupia Ipod yako.haha dad i miss my old life aisee. sijui mkuu kama nimekujibu sawa
Dah Sharobalo umenichekesha!
 

Forum statistics

Threads 1,237,993
Members 475,809
Posts 29,309,094