Bagamoyo university interview

mwaipembe

Member
Aug 8, 2011
93
23
wana jf naomba kujuzwa kam bagamoyo university walishaita watu kwenye interview.nashukuru kwa ushirikiano wenu
 

KANCHI

JF-Expert Member
Sep 3, 2011
1,533
229
Ama kweli we ni fukunyungu kweli !! maneno yako yamesadifu mpaka jina lako so...................
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom