Bado sijapata mchumba


A

AnnaG

Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
37
Likes
32
Points
25
A

AnnaG

Member
Joined Feb 28, 2016
37 32 25
Natumai mu wazima kabisa. Nilileta uzi wangu hapa wa kupata mume mwenye hitaji, lakini mpaka sasa bado sijapata mwenye upendo wa kweli. Awe na umri kati ya 34-40. Karibu pm
 
James Uronu

James Uronu

Verified Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
193
Likes
63
Points
45
Age
27
James Uronu

James Uronu

Verified Member
Joined Jan 26, 2013
193 63 45
Tatizo huo. Umri punguza miaka
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
811
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 811 280
Jaribu tu kuzoea maisha ya kuishi bila ndoa. Ni ngumu lakini ndio hakuna namna. Hakuna mwanaume aliye single kwenye umri huo unaotaka. Hivyo usiendelee kupoteza muda wako na muda wa watu wengine.
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
usikate tamaa dada utapataa tu mume mwema
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Naona ktk makanisa ya siku hizi wanatangaza maombezi kwa wanaohitaji wachumba, ndoa, safar za ulaya bila kujali elimu nk.
Jaribu bahati yako ndg yang.
 
A

AnnaG

Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
37
Likes
32
Points
25
A

AnnaG

Member
Joined Feb 28, 2016
37 32 25
Jaribu tu kuzoea maisha ya kuishi bila ndoa. Ni ngumu lakini ndio hakuna namna. Hakuna mwanaume aliye single kwenye umri huo unaotaka. Hivyo usiendelee kupoteza muda wako na muda wa watu wengine.
Maadam sijapoteza wa kwako uwe na amani
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,803
Likes
1,157
Points
280
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,803 1,157 280
mi nna 33!bahati imenipita!
 
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
2,644
Likes
812
Points
280
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
2,644 812 280
Natumai mu wazima kabisa. Nilileta uzi wangu hapa wa kupata mume mwenye hitaji, lakn mpaka sasa bado sijapata mwenye upendo wa kweli. Awe na umri kati ya 34-40. Jaribu pm
nimekidhi vigezo ila unapendelea mwembamba au mnene nisije kujisumbua?
 
Tarrus

Tarrus

Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
42
Likes
37
Points
25
Age
32
Tarrus

Tarrus

Member
Joined Jun 30, 2016
42 37 25
Natumai mu wazima kabisa. Nilileta uzi wangu hapa wa kupata mume mwenye hitaji, lakn mpaka sasa bado sijapata mwenye upendo wa kweli. Awe na umri kati ya 34-40. Jaribu pm
Picha yako tafadhari
 
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
3,457
Likes
2,911
Points
280
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
3,457 2,911 280
Kigezo cha umri kimenitoa nje ya box, mie bado serengeti boy. Wacha niendelee kujikuna kidevu kijiweni.

Kila lakheri madam AnnaG .

-Kaveli-
 
G

Gilka

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
39
Likes
3
Points
15
Age
37
G

Gilka

Member
Joined Nov 16, 2012
39 3 15
Ni vizuri kwamba unahitaji mume mwenye vigezo fulani. Please naomba uni pm tufahamiane zaid, nitakua na sifa unazohitaji na natafuta mchumba kama wewe.
 
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,222
Likes
724
Points
280
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,222 724 280
Natumai mu wazima kabisa. Nilileta uzi wangu hapa wa kupata mume mwenye hitaji, lakini mpaka sasa bado sijapata mwenye upendo wa kweli. Awe na umri kati ya 34-40. Karibu pm
Huo umri kupata aliye single ni mtihani,punguza kidogo
 
Lubebenamawe

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
1,168
Likes
606
Points
280
Lubebenamawe

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
1,168 606 280
Kwa masharti ya umri huo utaishia kuwa mchepuko tu.
 
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
798
Likes
886
Points
180
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
798 886 180
haya sasa...na mm nahitaji wa kike.umri wangu ni24
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Na wee tafuta ki 'Hamonaizi' chako. Acha kuhanhaika na umri...
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
usijali endelea kukomaa ipo siku 1 utampata
 

Forum statistics

Threads 1,236,340
Members 475,106
Posts 29,254,803