Bado natafakari hii kauli ya mkuu wa kaya.!

Bado natafakari hii kauli ya mkuu wa kaya.!

mululu

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2014
Posts
756
Reaction score
408
Akifungua bunge la 11 mh. Pombe, kwa macho na maskio yangu nilisikia akisema hv, nanukuu, "Kuna watu hapa, wamesafiri nje mara nyingi kuliko safari ya kwenda kuwaona mama zao na baba zao kijijini" sasa najiuliza hivi pale alikusudia kufikisha ujumbe kwa nani?? najiuliza tu wakuu
 
Membe alisema,na nanukuu "tulikuwa tunagongana hewani utadhani nyumbani kunawaka moto."Kwa maneno haya it could be anybody.Wapo wengi waliosafiri sana kwenye serikali ya Mkwere kwa kuwa hapakuwa na udhibiti mzuri.Na kumbuka amesema "hapa,"akimaanisha watu waliokuwepo bungeni wakati anahutubia.Let us not be shortsighted.
Akifungua bunge la 11 mh. Pombe, kwa macho na maskio yangu nilisikia akisema hv, nanukuu, "Kuna watu hapa, wamesafiri nje mara nyingi kuliko safari ya kwenda kuwaona mama zao na baba zao kijijini" sasa najiuliza hivi pale alikusudia kufikisha ujumbe kwa nani?? najiuliza tu wakuu
 
Na nyie mpk muambiwe mna rambo? mambo mengine yabidi uelewe bila kutaka kufafanuliwa zaidi
 
Wa Msoga!!hapana Labda kina Membe. pamoja na watu kuona Mkuu wa kaya anasimamia kwa yale anayoyaamini kuna Mipaka kwa kila kitu,TIME WILL TELL.
 
Akifungua bunge la 11 mh. Pombe, kwa macho na maskio yangu nilisikia akisema hv, nanukuu, "Kuna watu hapa, wamesafiri nje mara nyingi kuliko safari ya kwenda kuwaona mama zao na baba zao kijijini" sasa najiuliza hivi pale alikusudia kufikisha ujumbe kwa nani?? najiuliza tu wakuu

Mbona mnapenda kochokonoa mambo yeye alimaanisha waliokuwa wanasafiri nje mara nyingi sana.
kwani wewe unafikiri alimrenga nani?
 
Alikusudia kufikisha ujumbe kwa wale wote walikuwa wanasafiri sana kwenda nje ya nchi kuliko kwenda vijijini kwao.
 
Akifungua bunge la 11 mh. Pombe, kwa macho na maskio yangu nilisikia akisema hv, nanukuu, "Kuna watu hapa, wamesafiri nje mara nyingi kuliko safari ya kwenda kuwaona mama zao na baba zao kijijini" sasa najiuliza hivi pale alikusudia kufikisha ujumbe kwa nani?? najiuliza tu wakuu

Mzee wa msoga hukumuona anaweka vizuri miwani yake?
 
Mbona mnapenda kochokonoa mambo yeye alimaanisha waliokuwa wanasafiri nje mara nyingi sana.
kwani wewe unafikiri alimrenga nani?

Umeulizwa na wewe unauliza?wabongo bwana!
 
Back
Top Bottom