Abdul Mkwayu
Member
- Jul 7, 2018
- 53
- 73
Hata collins morgan alianza hivi hivi kama unavoanza ww, ila baadae kilichomkuta..ww mtoa mdada tukupe tu muda, utakuja na thread ingine hapa ya kulaani ndoa
Wewe ni mchochezi! Mkojo wako unahitajika mahala 😂😂
Inayoongozwa na mheshimiwa sana rais Dr. John Joseph Pombe MagufuliBila Kupepesa Pongezi Ziende Kwa Serikali Ya Awamu Ya 5
Wakuu salam,
Kuoa kuna raha sana, though sometimes kuna ups and downs, vijana tuoe
Nimetoka zangu kupiga mishe mishe kitaa ili nipate chapaa ya kumnunulia wife nguo ya skukuu na chenji aende akasukie, ili asije akaachwa nyuma na sikukuu zijazo, maana maisha ni haya haya
Kama mnavyojua kipindi hiki wadada wamekua romantic sana,
Ile nafika gheto tu, baby mama akanirukia juu kama kile kichwa cha Ronaldo na kuniambia " baby utaanza kula kwanza ndo ule ama ule alafu utakula baadae"
Bado sijamjibu, nipo nasolve kwa kutumia scientific calculator yangu ili kuhakikisha napata jibu sahihi.
View attachment 1300142
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa mkuuHata collins morgan alianza hivi hivi kama unavoanza ww, ila baadae kilichomkuta..ww mtoa mdada tukupe tu muda, utakuja na thread ingine hapa ya kulaani ndoa
Ni hivo tuuuu ?Kama mboga inapika ugali haina haja ya mchicha unachukua ugali unatia kwenye mboga unakula[emoji19]
Comment yako inanipa mawazo yenye ukakasi ujue, mm ni dume la mende, sasa unaponiambia mkojo wangu unahitajika mahala... Shauri yako, mm nakulaga tigo za wadada binti kiziwi
NdioNi hivo tuuuu ?
Du hatariKama mboga inapika ugali haina haja ya mchicha unachukua ugali unatia kwenye mboga unakula[emoji19]