Baby Rain a.m

Baby Rain a.m

Manyanza

Platinum Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
21,397
Reaction score
56,100
IMG-20260925-WA0029.jpg


Mwanadada na mfanyabiashara, Baby Rain maarufu kama Mshangazi amejitokeza Hadharani na kusema yupo single anahitaji kuwa na Dudu Baya kimahusiano ya kimapenzi.

"Mimi nipo single nahitaji kuwa na Dudu Baya kimapenzi, sawa hajanitongoza ila Mimi namhitaji niwe naye, na nipo tayari kumhudumia Kwa Kila kitu hata kumpa milioni tano Kwa mwezi, Dudu Baya ni mwanaume Jasiri anaye Jiamini hicho ndo kilicho nivutia kutoka kwake"

🗣️ Amesema Baby Rain maarufu kama Mshangazi

 
Mwanadada na mfanyabiashara, Baby Rain maarufu kama Mshangazi amejitokeza Hadharani na kusema yupo single anahitaji kuwa na Dudu Baya kimahusiano ya kimapenzi.

"Mimi nipo single nahitaji kuwa na Dudu Baya kimapenzi, sawa hajanitongoza ila Mimi namhitaji niwe naye, na nipo tayari kumhudumia Kwa Kila kitu hata kumpa milioni tano Kwa mwezi, Dudu Baya ni mwanaume Jasiri anaye Jiamini hicho ndo kilicho nivutia kutoka kwake"

🗣️ Amesema Baby Rain maarufu kama Mshangazi
Duuh
 
View attachment 3677367

Mwanadada na mfanyabiashara, Baby Rain maarufu kama Mshangazi amejitokeza Hadharani na kusema yupo single anahitaji kuwa na Dudu Baya kimahusiano ya kimapenzi.

"Mimi nipo single nahitaji kuwa na Dudu Baya kimapenzi, sawa hajanitongoza ila Mimi namhitaji niwe naye, na nipo tayari kumhudumia Kwa Kila kitu hata kumpa milioni tano Kwa mwezi, Dudu Baya ni mwanaume Jasiri anaye Jiamini hicho ndo kilicho nivutia kutoka kwake"

🗣️ Amesema Baby Rain maarufu kama Mshangazi

View attachment 3677377
kaka mkubwa Manyanza tuaheshimana sana nawewe Bila shaka unajua na Mimi Niko single Hapa JEIFU mambo yasiwe mengi naomba no zake huy mlimbwende wa Daslam
 
kaka mkubwa Manyanza tuaheshimana sana nawewe Bila shaka unajua na Mimi Niko single Hapa JEIFU mambo yasiwe mengi naomba no zake huy mlimbwende wa Daslam
Ndugu yangu huu ni mtego Kaka yetu asanuke aisee, maana huu Mshangazi umejazwa mihela na Wasenge halafu amuingize Dudubaya kwenye mtego. Wanawake hawaaminiki hawa

Kesi ya Samson na Delillah ikumbuke 😃
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom