BABU MTATA


Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,725
Likes
3,222
Points
280
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,725 3,222 280
*Mzee mmoja aliagizwa sidiria na mke wake, alipofika dukani akawa amesahau size gani. Mama muuzaji akamwambia: "Usijali, njoo unishike matiti yangu ulinganishe na hayo ya wife yako labda utakumbuka ukubwa wa sidiria ulioagizwa, "Mzee kuona hivyo akasema: "Niliagizwa na chupi!"*
 

Forum statistics

Threads 1,249,421
Members 480,661
Posts 29,697,720