Babe kama wanipenda kweli basi nataka embe lile pale... Reply

  • Thread starter Waziri wa Kaskazini
  • Start date
S

SAFMARINE

Member
Joined
Apr 13, 2019
Messages
91
Points
150
S

SAFMARINE

Member
Joined Apr 13, 2019
91 150
mwambie sikupendi na wewe mwambie kama hunipendi rusha jiwe kwenye hiyo embe
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,391
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,391 2,000
Hahahahaahahahahahhaahahhahahahahahaahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaahahhahahahaahhahahahahahahahahaha

Nimecheka sana ndugu
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
33,199
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
33,199 2,000
Hahaha hii ni hatari zaidi ya kilo 3 na nusu
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
3,047
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
3,047 2,000
Niliwahi kuumwa na nyuki mpaka nikawa nakojoa asali. Sipendi hao wadudu.
Hahaaaa poleee, uliwachokoza eeh,mi niling'atwa kwenye paja aisee nilishindwa kuelewa yale maumivu yake, ni nyuki kweli au chui hahaa
 
fofre

fofre

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
659
Points
1,000
fofre

fofre

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
659 1,000
Sawa baby ila nataka ulidake wakati naliangua..
 

Forum statistics

Threads 1,336,156
Members 512,550
Posts 32,528,821
Top