Babe, I am afraid this was never meant to be...

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
2,659
Points
2,000

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
2,659 2,000
Dear babe,

Nothing scares the shit out of me like the thought of 'what we have was never meant to be', been craving, dreaming and fighting for whatever little thing left in us but the naked truth is always been there yelling at me like 'sweetie, this ain't gonna work'.

Been together for sometime, we quarreled, been mad at each other for hours then we love again, we laughed our hearts out, shared funny, sweet-bitter, warm and remarkable moments together and yet this love ain't perfect, those will be the best memories that will always lives on in my heart, sadly this was never my plan for our worlds.

I can't really imagine how lamely each day of my life will pass without a special, smart, unique, funny, understandable, eloquent, adorable and an honest man like you into my life, I do really admire the person I am today, how blessed I am that I met you, you've been taught me ten million things, moreover you have been grappling for my self-control so that I can be the better woman, always grabbing the best out of me.

You've been one unique man to my heart at every point in my life, and for the very first time I've never afraid of loving someone this deep, Can't you see that there will be no light in my world without you in it.!? Don't you really know that you are the sun that is meant to brighten my world?

The vision is so dark and blurred in front of me, I don't see the clear and bright future before us, as I pictured the days ahead of me looks hazy, and my mind feel clogged with thoughts of how happy we would have been, as it has always been you and Only You.

It hurts me so badly knowing that things won't ever work out between us, But still that won't ever erase the Passion I have for you.

You have no idea how much my heart bleeds just knowing that you will NEVER BE MINE.
 

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,872
Points
2,000

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,872 2,000
Siwezi kupinga namna ulivyompenda na kumthamini huyo jamaa yetu lakini naona kama umempa nafasi kubwa sana ya maisha yako, kuwa taa, nuru, dira, mwongozo na mwelekezaji wa maisha yako, hilo kwa mtazamo wangu sio sawa.

Cha kyshukuru hamjaachana kwa ugomvi na makelele meeeengi, itakuumiza lakini tumeumbiwa kusahau.

Kila la kheri
 

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
2,659
Points
2,000

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
2,659 2,000
Huwa natamani mahusiano yaishe kwa sababu kuna sababu.Ila kitendo cha kuanza kuambiwa "you are too good for me,you deserve more' au haya ya kusema 'this ain't gonna work'.!! kisha mahusiano yanakufa huwa yanafanya mtu ashindwe kumove on kawaida.
Naona anayetoka kwenye mahusiano ya aina hiyo huwa ni ngumu sana kuanzisha mengine kwani haoni anataka nini ambacho alikikosa kwenye uhusiano uliopita au kipi ambacho alikosea anachohitaji kujirekebisha kwenye hayo mahusiano mapya,hata hivyo maisha lazima yaendelee.
Upo sahihi kabisa, ni experience mbaya sana, na unaambiwa kabisa 'you're just perfect, I real admire the uniqueness in you', ila ndo hivyo ukweli unabaki pale, you ain't his priority.!!
 

Annny

Senior Member
Joined
Jul 9, 2017
Messages
131
Points
250

Annny

Senior Member
Joined Jul 9, 2017
131 250
This is a heart of a real woman crying and yearning for the true love that, for some unknown reasons, has now eluded her. She is hurt; and her heart is bleeding.

Listen young lady. You seem to know what you want. My advice to you is this: fight for this love. Let this unique man know about the deep love that you harbour for him. That no one will ever replace him; and that you will always be there waiting for him.

You seem to be in pain. Please go fight for this love !!!
Wazee wa fursa... haha napita tu.
 

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
2,659
Points
2,000

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
2,659 2,000
Siwezi kupinga namna ulivyompenda na kumthamini huyo jamaa yetu lakini naona kama umempa nafasi kubwa sana ya maisha yako, kuwa taa, nuru, dira, mwongozo na mwelekezaji wa maisha yako, hilo kwa mtazamo wangu sio sawa.

Cha kyshukuru hamjaachana kwa ugomvi na makelele meeeengi, itakuumiza lakini tumeumbiwa kusahau.

Kila la kheri
Nashukuru nimekuelewa vizuri, ila wakati unaingia unakuwa huna hakika na matokeo utakayokutana nayo humo ndani, ila yakishakukuta yakukuta ndipo akili zinakukaa na fahamu zinarejea.!!
Ahsante The Monk hili linapita na linasahaulika pia.!
 

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,872
Points
2,000

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,872 2,000
Upo sahihi kabisa, ni experience mbaya sana, na unaambiwa kabisa 'you're just perfect, I real admire the uniqueness in you', ila ndo hivyo ukweli unabaki pale, you ain't his priority.!!
Ila namshukuru huyo jamaa aliweza kumudu kuwa mkweli. Japo pia ilikua njia ya kujiweka pembeni kwa mambo mazito yanayohusu mahusiano. Akishakwambia hivyo hauwezi kutarajia mkapanga nae mikakati na mipango ya maisha tena. Atakwambia tu anakupenda sana na angefurahi muwe wite lakini haifanyi kazi.

Cha ajabu ukimpa mambo anapokea ila anakua amejiweka kwenye hali ya kuegesha.
Tatizo siju anakuja kugundua kwamba ulikua na uoendo wa dhati na akishapata wajanja wakamfungua macho ndio anakukumbuka. Wakati huo umeshajipangusa vumbi umesonga na maisha. Anabaki kujuta.
 

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
2,659
Points
2,000

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
2,659 2,000
Ila namshukuru huyo jamaa aliweza kumudu kuwa mkweli. Japo pia ilikua njia ya kujiweka pembeni kwa mambo mazito yanayohusu mahusiano. Akishakwambia hivyo hauwezi kutarajia mkapanga nae mikakati na mipango ya maisha tena. Atakwambia tu anakupenda sana na angefurahi muwe wite lakini haifanyi kazi.

Cha ajabu ukimpa mambo anapokea ila anakua amejiweka kwenye hali ya kuegesha.
Tatizo siju anakuja kugundua kwamba ulikua na uoendo wa dhati na akishapata wajanja wakamfungua macho ndio anakukumbuka. Wakati huo umeshajipangusa vumbi umesonga na maisha. Anabaki kujuta.
Ndiyo, upo sahihi watu wa aina hii huwa hawataki kuzungumzia mustakabali wenu kabisa na kwenye mikakati yake ya muda mrefu haupo, the good thing is,
'there's always a bright vision at the end of the tunnel'..!!
 

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,872
Points
2,000

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,872 2,000
Ndiyo, upo sahihi watu wa aina hii huwa hawataki kuzungumzia mustakabali wenu kabisa na kwenye mikakati yake ya muda mrefu haupo, the good thing is,
'there's always a bright vision at the end of the tunnel'..!!
Itapita tu. Na huwezijua ilikua ni sehem ya kujifunza na kupata uzoefu utakaouhitaji mbele ya safari.

Kikubwa, uko mzima! Mambo mengine hatuna uwezo mkubwa wa kuyafanya yaende tunavyotaka sisi.
 

Forum statistics

Threads 1,379,051
Members 525,304
Posts 33,733,307
Top