Baba yangu siku ya nne fahamu hakuna

Baba yangu siku ya nne fahamu hakuna

naomba mambi yenu yaendelee kwani leo ndio siku ya kumuaga baba yangu kipenzi, baada ya kumaliza sikuzake hapa dunianiani tumwombee apumuzike kwa amani na apokelewe vema huko aendako. Na astarehe kwa amani.
 
naomba mambi yenu yaendelee kwani leo ndio siku ya kumuaga baba yangu kipenzi, baada ya kumaliza sikuzake hapa dunianiani tumwombee apumuzike kwa amani na apokelewe vema huko aendako. Na astarehe kwa amani.
Pole sana mkuu....Mungu ampe amlaze pema...apumzike kwa amani!
Mungu awape nguvu za kukabiliana na hili.
 
Poleni sana, Mwenyezi Mungu awaangazie na kuwapa nguvu hasa katika kipindi hiki.
Pumzika kwa amani baba yetu!
 
wakuu naomba kuwasalim, naomba msaada na faraja zenu pia maombi, baba yangu alipata ajali ya kugongwa na pikipiki, hajaweza kupata fahamu hadi sasa, nimeamua kuleta hapa jukwaani kwa kunipa faraja ndugu zangu.

mpeleke hospital ya rufaa achunguzwe ubongo
 
pole sana mkuu, Mungu awatie nguvu wkt huu wa kipindi kjgumu.
 
naomba mambi yenu yaendelee kwani leo ndio siku ya kumuaga baba yangu kipenzi, baada ya kumaliza sikuzake hapa dunianiani tumwombee apumuzike kwa amani na apokelewe vema huko aendako. Na astarehe kwa amani.

pole sana mkuu..Mungu awape faraja.RIP baba
 
Back
Top Bottom