Baba T | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba T

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwendabure, Aug 14, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Wakuu!
    Huyu jamaa alikuwa akiendesha kipindi cha Reggae pale East Africa Radio na baadae EATV pia. Naomba kujua ni Mtanzania au ni raia wa nchi gani? Na bado anaendelea na kazi yake? Binafsi navutiwa na umahiri wake ktk uga wa muziki wa Reggae hasa Roots Raggae.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,136
    Likes Received: 6,630
    Trophy Points: 280
    nitarudi bye.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ni mbongo yule ila kakaa sana jamaica ndo maana anakuwa vile..
     
  4. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,601
    Likes Received: 18,628
    Trophy Points: 280
    Ni Mjamaica alitelowea Bongo. Anaishi Madale kwenya makazi ya ma rasta. Ni jah people wa ukweli na mkewe na wana watoto 2 ambao nao ni jah kids. Alianzia RTD kwenye External Service miaka ile ya 90 akiwa na rasta mwingine mwanamke jina limenitoka ila alikuwa na kabinti kakiitwa Precious.
     
  5. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 585
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Ni mjamaica wa asili, bongo hapa kaja kutafuta deal(maisha).
    Anaishi tegeta, ni mtu anayeujua mziki wa kwao kwani ni ktk kile kizazi cha dhahabu cha kina, cocoa tea, dennis brown, jimmy cliff, the upsetters na lee perry! Jacob miller, gladiators, inner circle, third world etc.
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Dah.. Jamaa namkubali sana, asante kwa hayo machache kwa faida ya wengi.
     
  7. K

    Karry JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    huyu jamaa ni mjamaica sema yuko hapa bongo kitambo
     
  8. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 992
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 180
    Baba T ni mjamaica alikuja bongo kwenye miaka ya 80 ivi,nlwahi kumsikia kwenye one of his interview on friday 9t live (chanel 5) kuwa hajui kiswahili so nashangaa kukaa kote bongo halafu hajui kiswahili,2wekeni sawa mnaofahamu hili
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Baba T mjamaica aliehamia bongo siku nyingi
    anakaa tegeta na anakipindi EATV jumapili
    kwa wanaopita old bagamoyo mida ya saa tatu asbh
    anapendelea sana kutembea kwa miguu (walk to the office)
    a.k.a `tz eleven`ana heshima sana
    na aliwahi kuwa mwanamuziki kwenye kundi la CULTURE
     
  10. Rolandi

    Rolandi JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2017
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 647
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huyu Baba T bado ana kipindi siku hizi. Naona huu uzi wa kitambo kidogo
     
Loading...