Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,215
- 54,549
Mkaishia wapiKuna mmama nilimtongoza pm huko,akaniambia ana mtoto anaitwa John!
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkaishia wapiKuna mmama nilimtongoza pm huko,akaniambia ana mtoto anaitwa John!
Tumefikia pazuri Mkuu,siyo vizuri kuyaweka hapa,unafikiri jamaa atajisikiaje!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Phylegee hajambo?
😀😀😀 Aya nimeacha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Chizi wewe
Mkuu umesahau kuambatanisha ile picha yakoAsante jirani, kwa hakika hauja niangusha....[emoji12] [emoji12]
Bora hujakuta wapo Jukwaa la wakubwa
afu acha kuchunguza simu za wazazi wako
Baba yako hawezi kuwa Zero IQ Kwa sababu baba yako siyo mtu wa totoz mkuuJF Chit-Chat
Anatabia mbaya hapo hana tofauti nakuwachungulia chumbani