Rohombaya
JF-Expert Member
- Jul 4, 2011
- 13,080
- 10,437
Dah...na mimi ni mshua wake...dah[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mimi ni mama yako wa kambo
Sent using Jamii Forums mobile app
Dah...na mimi ni mshua wake...dah[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mimi ni mama yako wa kambo
Tupo kwenye uzi wa mwanao wa kamboKuna mmama nilimtongoza pm huko,akaniambia ana mtoto anaitwa John!
HahahaTupo kwenye uzi wa mwanao wa kambo
😀😀 Nakuaminia mkuuHahaha
Mama John huko pm tumefikia pazuri kabisa!
Nimecheka kwa sauti [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuna mmama nilimtongoza pm huko,akaniambia ana mtoto anaitwa John!
Mkuu siku hizi umekua adimu sana?😀😀 Nakuaminia mkuu
HahahaNimecheka kwa sauti [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
😀😀😀😀Kuna mmama nilimtongoza pm huko,akaniambia ana mtoto anaitwa John!
Nikweli mkuu ila maharakati tu yanakua yanabana ila tupo pamoja sanaMkuu siku hizi umekua adimu sana?
Phylegee hajambo?@Ushmen naona unagonga LIKE kimya kimya!
Shkamoo mkuu