Baba Mchagga Mama Mdigo

Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,510
Points
1,500
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,510 1,500
Baba yangu ni Mchagga wa Old Moshi Kilimanjaro Mama yangu ni Mdigo wa Maramba Tanga...Walibahatika kufunga ndoa Jijini Dar es Salaam mwaka 1985...Nimezaliwa Hospitali moja maarufu ya umma hapa Dar miaka ya mwishoni mwa 80/late 80's....
Swali langu sasa ili kuanzia leo nijitambue...JE MIMI NI MWANAUME WA WAPI??
 
mjoli wa kweli

mjoli wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
554
Points
500
mjoli wa kweli

mjoli wa kweli

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
554 500
Ukizaliwa Tanzania wewe ni Mwanaume wa Tanzania.
Sasa wewe umezaliwa Dar, automatically wewe ni mwanaume wa Huko
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
5,351
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
5,351 2,000
Baba yangu ni Mchagga wa Old Moshi Kilimanjaro Mama yangu ni Mdigo wa Maramba Tanga...Walibahatika kufunga ndoa Jijini Dar es Salaam mwaka 1985...Nimezaliwa Hospitali moja maarufu ya umma hapa Dar miaka ya mwishoni mwa 80/late 80's....
Swali langu sasa ili kuanzia leo nijitambue...JE MIMI NI MWANAUME WA WAPI??
"MDIGO MZIGO"
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,510
Points
1,500
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,510 1,500
Ukizaliwa Tanzania wewe ni Mwanaume wa Tanzania.
Sasa wewe umezaliwa Dar, automatically wewe ni mwanaume wa Huko
Sasa mimi ni Mwana Dar es Salaam au Mwanaume wa Dar es Salaam....Tanzania ni wapi?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,120
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,120 2,000
Ulelewa na baba au unakwenda kijijini kwao kuona ndugu zenu?
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,510
Points
1,500
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,510 1,500
Ulelewa na baba au unakwenda kijijini kwao kuona ndugu zenu?
Baba Alitulea kiasi chake kwa sababu alifariki tukiwa wadogo hatukumfaidi sana....Mpaka kesho huwa nakwenda moshi kusalimia ndugu kule
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,219
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,219 2,000
Mada ya kipumbavu kama hii watu nao wamekaa wameacha kufanya mambo yao wanakoment
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,623
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,623 2,000
Baba yangu ni Mchagga wa Old Moshi Kilimanjaro Mama yangu ni Mdigo wa Maramba Tanga...Walibahatika kufunga ndoa Jijini Dar es Salaam mwaka 1985...Nimezaliwa Hospitali moja maarufu ya umma hapa Dar miaka ya mwishoni mwa 80/late 80's....
Swali langu sasa ili kuanzia leo nijitambue...JE MIMI NI MWANAUME WA WAPI??
Wewe ni mtanzania ,period.

Achana na mambo mengine ya kipumbavu pumbavu.
 

Forum statistics

Threads 1,325,747
Members 509,278
Posts 32,201,710
Top