baazi ya viongo feki


N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
Baazi ya viongozi feki husababisha maisha kurudi chini baada ya kwenda juu pia huwa wanajali maslahi yao tu tena husahau kama yupo kwa ajili wa wananchi yeye huona yupo kwa ajili ya maisha yake na familia yake jeee hivi tutafika jibu unalo wewe
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,267
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,267 2,000
we ngapulila,na pia kuna wananchi fake kama wewe wasiojua hata kuandika maneno ktk usahihi wake na hata kupeleka mada husika ktk jukwaa husika,watu kama wewe huchangia zaidi nchi kurudi chini pengine kuliko hao viongozi.

ushauri:kila mmoja ajaribu kuwa bora na sio kutupiana lawama
 

Forum statistics

Threads 1,296,584
Members 498,672
Posts 31,253,077
Top