Baadhi ya wanawake hupekua waume zao!

Baadhi ya wanawake hupekua waume zao!

Mi wangu hapekui kabisa. Mara kibao anafulia buku buku kwa mifuko. Buku tano huwa sisahau!!
 
Umejuaje "gwa kokaja" kisugujira?Au shem huwa anafanya hivyo so uka conclude wote wanawake wapo sawa?

Ughonile Malafyale? Ubhaleghe kanunu aseeh! Heading inasema "Baadhi ya wanawake hupekua waume zao!" Then why should I conclude that all women are the same! Some are beautiful and others are ugly just like you and I.
 
Mijike mingine bana. Unakuta waleti ipo wazi. Mingine inasoma sms zako kwenye simu. Tabia chafuuuuuuu!
 
sio udhaifu ndugu kuna circumstances zinapelekea hayo sanasana kama wote mnafanya kazi mwanaume anajikausha hatoi hela na sisi ukishakuwa na kazi humsumbui kuomba unatoa ya kwako ktk matumizi sasa nae anajisahau unajikuta kila siku wewe baadae inakuzidia unaona kwanini hatoi inamaana hana hela? Ndipo unazama kupiga sech ktk wallet ukikuta anazo unapata hasira unauchuna nawe hutoi hata mia anaanza kuombwa mpaka hela ya mshumaa.
Ndio hivyo jaman

Ukikamatwa unapiga search kwenye wallet ya mumeo utajiteteaje?
 
Wana MMU,

Ni kwa nini baadhi ya wanawake wana tabia ya kupekua pekua kwa siri Wallet au mifuko ya suruali ya waume zao wanapokuwa wamerudi toka kazini au safarini? Mara nyingi huutumia muda ambao waume zao wanapokuwa wamekwenda bafuni kuoga au wanapokuwa wamelala!

ukikuta mtu anakufanyia huu ufukunyuzi basi ujue.. hayuko free na wewe. Kama wewe ni rafiki na mume wangu nakupekua ukiwepo tena tuna piga story lolz. Kwani kuna ugomvi...

Anayevizia kwanza ujue mumewe jeuri na kampiga stop kushika vitu vyake. Nalogoff
 
Back
Top Bottom