kisugujira
JF-Expert Member
- Aug 13, 2012
- 774
- 200
Wana MMU,
Ni kwa nini baadhi ya wanawake wana tabia ya kupekua pekua kwa siri Wallet au mifuko ya suruali ya waume zao wanapokuwa wamerudi toka kazini au safarini? Mara nyingi huutumia muda ambao waume zao wanapokuwa wamekwenda bafuni kuoga au wanapokuwa wamelala!
Ni kwa nini baadhi ya wanawake wana tabia ya kupekua pekua kwa siri Wallet au mifuko ya suruali ya waume zao wanapokuwa wamerudi toka kazini au safarini? Mara nyingi huutumia muda ambao waume zao wanapokuwa wamekwenda bafuni kuoga au wanapokuwa wamelala!