Baadhi ya maneno ya Lowassa wakati anajiuzulu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya maneno ya Lowassa wakati anajiuzulu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Oct 26, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,008
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunakumbushana tu wakuu maana zilikuwa siku za
    Msisimko mkubwa!
     

    Attached Files:

  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Alijiuzulu au alifukuzwa?
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,008
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu alisema ameamua mwenyewe, kama upo kwenye
    Halmashauri kuu ya magamba tafadhali Tujuze!
     
  4. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una clip ya ripoti ya Mwakyembe tuwekee pia mzee ni nzuri kukumbuka hizi
     
  5. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,862
    Likes Received: 1,057
    Trophy Points: 280
    bora wangemfukuza na kumfungulia mashitaka kama tibaijuka..!
     
  6. j

    jilalapatrick Member

    #6
    Apr 3, 2015
    Joined: Jan 25, 2015
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hats ckuelewi
     
  7. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2015
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,501
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Aliamua mwenyewe kuachia uwaziri mkuu baada ya kutakiwa kufanya hivyo na bunge?..kwanini hakujiuzulu kabla ya repoti ya mwakyembe kuundwa na kuwekwa hadharani?..yule mpigaji hakujiuzulu alifukuzwa na alistahili kufukuzwa
     
  8. Nukta5

    Nukta5 JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2015
    Joined: Jun 7, 2014
    Messages: 377
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
  9. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,862
    Likes Received: 1,057
    Trophy Points: 280
    sikiliza audio
     
  10. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2015
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,501
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Asone repoti kwanza. Audio imekuja baada ya ripoti kusomwa.
     
  11. Tee Bag

    Tee Bag JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2015
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 5,569
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    alijiuzulu kwa maslhi ya chama. mwakyembe pia alisema mambo mengine nimeyaficha kwa maslahi ya nchi isije ikayumba
     
  12. m

    mahakama ya kazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2015
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 1,442
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    alafu awe raisi
     
  13. mzaramo

    mzaramo JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2015
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 5,536
    Likes Received: 3,296
    Trophy Points: 280
    walikubaliana na mkuu wa kaya bwana Mrisho baba ake Rizione akamtonya mshkaji wake Mamvi ebanah hali mbaya jiuzulu alafu nitakupigia debe 2015 uwe raisi baada ya yangu wala usiwe na stress alafu mshahara wako utakuwa huko pale pale

    #Zitto
     
Loading...