Baada ya wamachinga/omba omba kumshinda Dar; Abbas Kandoro aomba ubunge Kalenga


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,891
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,891 280
MKUU wa mkoa wa Mwanza, Abbas Kandoro ametangaza nia yake ya kugombe ubunge jimbo la Kalenga wilaya ya Iringa Vijijini katika uchaguzi mkuu wa mwaka huu.

Kandoro alitangaza nia yake hiyo kwenye kikao cha Shirikisho la Wenye Viwanda nchini (CTI), kilichokuwa kikifanyika katika hoteli ya New Mwanza.

Alisema ameamua kutangaza rasmi kuwa anatarajia kuwania ubunge katika jimbo la Kalenga ambalo kwa sasa linashikiliwa na Steven Galinoma baada ya kuona kuwa anaweza kuwatumikia wananchi wa jimbo hilo.

"Ubunge si lelemama mimi mwenyewe nilikaa kwa muda

nikajiuliza je? Ninaweza kuwatumikia wananchi nikaona nina weza hivyo ninayosababu ya kutangaza nia yangu ya kuwania ubunge ili niwatumikie wananchi,"

alisema Kandoro

Alisema kutokana na hali hiyo ndiyo maana huko nyuma baadhi

ya vyombo vya habari vilikuwa vikiandika hata alipofika Mwanza wanahabari walimuuliza lakini hakuweza kusema chochote kwa kuwa bado alikuwa akitafakari.

Alisema kuwa pamoja na kuwa yeye ameamua kutangaza nia

yake hiyo, lakini watu wanaotarajia kujitokeza kwa nia ya kuwania ubunge wakae na kujiuliza kuwa kweli wana nia ya dhati ya kuwatumikia wananchi na siyo vinginevyo
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Atamshinda kirahisi yule babu ambaye alikuwa anataka kufia bungeni, Galinoma.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,233
Likes
2,603
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,233 2,603 280
Huyu kandoro nae vipi? Kwani huko Mwanza anamtumikia nani? Bungeni sio mahala pa kwenda kupumzika!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
mbona mnamkosea heshima na haki ya msingi kandoro?.....
nani ambae wamachinga amewamudu?
 
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
226
Likes
5
Points
33
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
226 5 33
Nyie acheni kumshambulia Kandoro. Kandoro alifanya kazi nzuri Dar. Na sasa Mwanza yuko fit. Huyo ninawaambieni anafaa kuwa mbunge kwa sababu he is effective and he will definitely deliver. Nikiongea kinabii huyu anakuja kuwa Waziri wa TAMISEMI next government ya Kikwete. Kwa vile CV yake inaruhusu
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,756
Likes
351
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,756 351 180
Nyie acheni kumshambulia Kandoro. Kandoro alifanya kazi nzuri Dar. Na sasa Mwanza yuko fit. Huyo ninawaambieni anafaa kuwa mbunge kwa sababu he is effective and he will definitely deliver. Nikiongea kinabii huyu anakuja kuwa Waziri wa TAMISEMI next government ya Kikwete. Kwa vile CV yake inaruhusu
Kandoro Dar es Salaam aliweza nini tuambie? Uchafu uliisha? Foleni barabarani ziliisha? Machangudoa waliondoka? Kelele za muziki na promosheni je? Wanasiasa wote siku hizi slogan zao ni "kuwatumikia wananchi", "nimeombwa na wazee", n.k. Ukweli ni kwamba wanasukumwa na maslahi yao binafsi hasa yatokanayo na kuwa na madaraka. Kandoro hana tofauti yoyote.
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,564
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,564 280
RIP Kandoro
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
52,025
Likes
39,641
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
52,025 39,641 280
Zipo taarifa kwamba alitumia hela za michango ya ujenzi wa madarasa kununua wajumbe wa ccm , hata hivyo alipigwa chini .
 

Forum statistics

Threads 1,215,062
Members 463,005
Posts 28,534,217