Baada ya Uwoya kuonekana ameolewa, mume wake ajibu mapigo


Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,092
Likes
4,037
Points
280
Age
28
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,092 4,037 280
IMG_7205-1.jpg


yoweri-museveni.jpg


Aliyekuwa mume halali wa muigizaji wa filamu bongo Irene Uwoya, mcheza soka kutoka nchini Burundi Hamad Ndikumana, ameonyesha kujibu mapigo baada ya mwenza wake kuonekana kuolewa, kwa kupost picha akiwa na mwanamke mwengine.

Kwenye ukurasa wake wa instagram Ndikumana amepost picha hizo, huku akiandika ujumbe kama ambao unaonekana ni kurusha vijembe kwa mwenza wake huyo, ambaye hivi karibuni alimuandikia waraka kuanika yale aliyokuwa akithubutu kuyafanya, na kusema yuko tayari kutoa talaka.

Wawili hao walifunga ndoa takatifu katika kanisa la Mtakatifu Joseph la Jijini Dar es salaam, na kutengana baada ya muda mfupi wa ndoa yao, huku kukiwa na tetesi kuwa hakuna maelewano baina yao.

Tazama mapicha aliyopost Ndikumana


Muungwana
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,147
Likes
2,312
Points
280
Age
38
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,147 2,312 280
ila mpenzi wake huyo wa sasa "anawaka" kama nuru
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,355
Likes
4,142
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,355 4,142 280
Mambo ya Dar hayo
 
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
2,469
Likes
1,073
Points
280
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
2,469 1,073 280
Huyo demu wake anapatikana wapi?
Nataka kumpokonya ndiku
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
Ndiku ameonyesha kuwa ana stress na imemuuma.
The more anavyo jitahidi kuonyesha kuwa yuko sawa, ndivyo anadhihirisha kuwa ana stress.
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,305
Likes
3,943
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,305 3,943 280
Ndikumana nayeye kaanza Maigizo!
Ushindani wa kitoto kweli
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
8,639
Likes
13,025
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
8,639 13,025 280
Kuna wanaume wenzangu ni wa ajabu haijapata kutokea..
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,041
Likes
2,203
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,041 2,203 280
Anachezea timu gani?
 
Rahabu

Rahabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
5,486
Likes
2,590
Points
280
Rahabu

Rahabu

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2014
5,486 2,590 280
Aaaaa alikua anasubiri aanze
 
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
2,708
Likes
2,210
Points
280
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
2,708 2,210 280
Ukimwacha mtu kiroho safi kwa nn uendelee kufuatilia....
 
chankele kigoma

chankele kigoma

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
203
Likes
111
Points
60
Age
36
chankele kigoma

chankele kigoma

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
203 111 60
Yako kwa mwenzeu ndomana mnaongea

Ndiku siyo wakwanza kufanya hivo ila kwakuwa wengiwenu ndo mnakuwa wakubwa sasaivi natumai mengi hamja yaona

Iko hivi mtu unamuacha mke/mume utafurahi kila ukipita umuone yupoyupo tu ila siku ukisikia anatoka na mtu mara unaanza kujenga mabifu na huyo mtu haya mambo tumeyashudia sana.

Nayie ngoja tuwaache mkuwe kwanza mtayaona mengi ukiambiwa Kuwauyaone siyo maghorofa
 

Forum statistics

Threads 1,214,094
Members 462,499
Posts 28,500,713