Baada ya Mwambe " kutulizwa" na Rais Magufuli sasa nitamchukulia Tundu Lissu fomu ya kugombea Uenyekiti wa Chadema

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,368
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,368 2,000
Kiukweli kabla Rais Magufuli hajafanya ziara mikoa ya Lindi na Mtwara nilimuona mbunge wa Ndanda mh Cecil Mwambe kama kamanda anayeweza kumrithi mkongwe wa siasa za upinzani mh Mbowe.

Lakini baada ya Mwambe kuhojiwa na Rais Magufuli na kukiri kuwa alikuja Chadema kwa bahati mbaya baada ya kura zake kule CCM kwenye maoni kupewa mtu mwingine na yeye kupigwa chini, nimegundua Cecil kimwili yuko Chadema lakini kiroho yuko CCM hivyo hatatosha.

Hivyo basi wanaoniunga mkono naomba kwa pamoja tumchukulie fomu kamanda mwingine shupavu mwenye ujasiri uliotukuka ndugu yetu Tundu Antipas Lisu.

Sijajua fomu inauzwa bei gani lakini ninajitoa kwa gharama yoyote ili tupate kiongozi sahihi wa kumrithi kamanda Freeman.

Naomba kuwasilisha

Maendeleo hayana vyama!
 

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
2,109
Points
2,000

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
2,109 2,000
Huyu Mwambe ambaye utendaji wake ni Kama Sifuri tu....... Nilienda kwenye Jimbo lake la Ndanda kijiji kimoja kinaitwa Namajani Loooooo ni shida Ni Kata hiyo lakini Umeme wa Rea umepita hapo cha ajabu Zahanati ya Kata iliachwa kuweka Umeme kwa kisingizio cha Uhaba wa Nguzo lakini waliweka umeme Zahanati ya Binafsi na kuacha Zahanati ya Kata ikitumia sola na wakati mwingine Vibatali wakati wa Wajawazito kujifungua.


Namajani Kuna shida nyingi utaona Huruma mpaka unawaza mbali upo TZzzz kweli au maji ni Shida wakati wa Kiangazi Ndoo ya Lita 20 ni Tsh 500/= kwenye mashimo ya Visima binafsi Water table haipo mbali ni Kama Mita 80 tu Umeme upo shida ni nini Mbunge Mwambe? Unashindwa kuchimba kisima cha kawaida tu na Ndipo wa Jimbo unao? ......
Wewe kweli wa kutuma Gari la Matangazo eti Watu wa Namajani waende kijiji jirani wakaangalie Sinema yako ya mambo uliyofanya.Watu walikuponda Sana na walikuwa na hasira.

watu wanahangaikia Maji wewe unawaambia wakaangalie simema ni bora hata ungekuja Mwenyewe........Umewadharau Sana wananchi wa Kata ya Namajani

Nao Halmashauri ya Masasi sijui mulitumia kigezo gani kuweka Kata ya Namajani Jimbo LA Ndanda kijiografia ni maeneo mawili tofauti kwani ukitaka kwenda jimboni Ndanda ni lazima upite Masasi then uende Ndanda hii itapelekea Mbunge yeyote kutokwenda maeneo Kama Namajani labda wakati wa kuomba Kura tu......Halmashauri liangalieni hili
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,783
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,783 2,000
Achana na Chama chenye watu waadilifu, endelea kudili na viongozi wenu matapeli mliopitisha bila kupingwa.
Sasa huyo ni level ya mwenyekiti wa mtaa tuu, ndio maana haishangazi ngazi ya taifa kutapeli kuwa yeye ndiye mkuu wa malaika ajaye
tapatalk_1574105185730.jpeg
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,368
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,368 2,000
Huyu Mwambe ambaye utendaji wake ni Kama Sifuri tu....... Nilienda kwenye Jimbo lake la Ndanda kijiji kimoja kinaitwa Namajani Loooooo ni shida Ni Kata hiyo lakini Umeme wa Rea umepita hapo cha ajabu Zahanati ya Kata iliachwa kuweka Umeme kwa kisingizio cha Uhaba wa Nguzo lakini waliweka umeme Zahanati ya Binafsi na kuacha Zahanati ya Kata ikitumia sola na wakati mwingine Vibatali wakati wa Wajawazito kujifungua.....
Namajani Kuna shida nyingi utaona Huruma mpaka unawaza mbali upo TZzzz kweli au..... Maji ni Shida wakati wa Kiangazi Ndoo ya Lita 20 ni Tsh 500/= kwenye mashimo ya Visima binafsi Water table haipo mbali ni Kama Mita 80 tu Umeme upo shida ni nini Mbunge Mwambe? Unashindwa kuchimba kisima cha kawaida tu na Ndipo wa Jimbo unao? ......
Wewe kweli wa kutuma Gari la Matangazo eti Watu wa Namajani waende kijiji jirani wakaangalie Sinema yako ya mambo uliyofanya..........Watu walikuponda Sana na walikuwa na hasira.......watu wanahangaikia Maji wewe unawaambia wakaangalie simema ni bora hata ungekuja Mwenyewe........Umewadharau Sana wananchi wa Kata ya Namajani

Nao Halmashauri ya Masasi sijui mulitumia kigezo gani kuweka Kata ya Namajani Jimbo LA Ndanda kijiografia ni maeneo mawili tofauti kwani ukitaka kwenda jimboni Ndanda ni lazima upite Masasi then uende Ndanda hii itapelekea Mbunge yeyote kutokwenda maeneo Kama Namajani labda wakati wa kuomba Kura tu......Halmashauri liangalieni hili
Ndio maana namchukulia fomu Tundu Antipas Lisu!
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,368
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,368 2,000
Achana na Chama chenye watu waadilifu, endelea kudili na viongozi wenu matapeli mliopitisha bila kupingwa.
Sasa huyo ni level ya mwenyekiti wa mtaa tuu, ndio maana haishangazi ngazi ya taifa kutapeli kuwa yeye ndiye mkuu wa malaika ajaye View attachment 1266383
Jamaa ana sura ya migombani kabisa!
 

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
5,893
Points
2,000

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
5,893 2,000
Kiukweli kabla Rais Magufuli hajafanya ziara mikoa ya Lindi na Mtwara nilimuona mbunge wa Ndanda mh Cecil Mwambe kama kamanda anayeweza kumrithi mkongwe wa siasa za upinzani mh Mbowe.

Lakini baada ya Mwambe kuhojiwa na Rais Magufuli na kukiri kuwa alikuja Chadema kwa bahati mbaya baada ya kura zake kule CCM kwenye maoni kupewa mtu mwingine na yeye kupigwa chini, nimegundua Cecil kimwili yuko Chadema lakini kiroho yuko CCM hivyo hatatosha.

Hivyo basi wanaoniunga mkono naomba kwa pamoja tumchukulie fomu kamanda mwingine shupavu mwenye ujasiri uliotukuka ndugu yetu Tundu Antipas Lisu.

Sijajua fomu inauzwa bei gani lakini ninajitoa kwa gharama yoyote ili tupate kiongozi sahihi wa kumrithi kamanda Freeman.

Naomba kuwasilisha

Maendeleo hayana vyama!
Hivi kuitwa mtu mzima unajua maana yake? Wewe ni mtu mzima unasumbuliwa na govi. Kusanya fedha za kumchulia Bashite fomu
 

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,785
Points
2,000

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,785 2,000
Ataongoza chama akiwa nje ya nchi?
Kiukweli kabla Rais Magufuli hajafanya ziara mikoa ya Lindi na Mtwara nilimuona mbunge wa Ndanda mh Cecil Mwambe kama kamanda anayeweza kumrithi mkongwe wa siasa za upinzani mh Mbowe.

Lakini baada ya Mwambe kuhojiwa na Rais Magufuli na kukiri kuwa alikuja Chadema kwa bahati mbaya baada ya kura zake kule CCM kwenye maoni kupewa mtu mwingine na yeye kupigwa chini, nimegundua Cecil kimwili yuko Chadema lakini kiroho yuko CCM hivyo hatatosha.

Hivyo basi wanaoniunga mkono naomba kwa pamoja tumchukulie fomu kamanda mwingine shupavu mwenye ujasiri uliotukuka ndugu yetu Tundu Antipas Lisu.

Sijajua fomu inauzwa bei gani lakini ninajitoa kwa gharama yoyote ili tupate kiongozi sahihi wa kumrithi kamanda Freeman.

Naomba kuwasilisha

Maendeleo hayana vyama!
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,719
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,719 2,000
Kiukweli kabla Rais Magufuli hajafanya ziara mikoa ya Lindi na Mtwara nilimuona mbunge wa Ndanda mh Cecil Mwambe kama kamanda anayeweza kumrithi mkongwe wa siasa za upinzani mh Mbowe.

Lakini baada ya Mwambe kuhojiwa na Rais Magufuli na kukiri kuwa alikuja Chadema kwa bahati mbaya baada ya kura zake kule CCM kwenye maoni kupewa mtu mwingine na yeye kupigwa chini, nimegundua Cecil kimwili yuko Chadema lakini kiroho yuko CCM hivyo hatatosha.

Hivyo basi wanaoniunga mkono naomba kwa pamoja tumchukulie fomu kamanda mwingine shupavu mwenye ujasiri uliotukuka ndugu yetu Tundu Antipas Lisu.

Sijajua fomu inauzwa bei gani lakini ninajitoa kwa gharama yoyote ili tupate kiongozi sahihi wa kumrithi kamanda Freeman.

Naomba kuwasilisha

Maendeleo hayana vyama!
Mnajisumbua Mbowe ataendelea kuwa Mwenyekiti Chadema,Mbona Membe hamsemi mtamchukulia kwani kule hakuna Uchaguzi?
 

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
12,797
Points
2,000

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
12,797 2,000
Ndio maana namchukulia fomu Tundu Antipas Lisu!
Hivi tangu lini kada kindakindaki wa Lumumba aionee huruma Chadema, hadi amchukulie fomu mgombea wake??

Hizo ni hila za shetani za kutaka kuingilia uchaguzi wa Chadema, kwa lengo la kuuvurunda, kama mlivyofanya kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa
 

Forum statistics

Threads 1,391,327
Members 528,392
Posts 34,078,279
Top