Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya mfumo wa analogia je haya yatakuwa vipi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, May 30, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Je madish na receiver vitakuwa vinahusika? Na je receiver hzi zitabaki na chanel ngapi? Msaada khsu hayo plz!
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Madishi na receiver vitaendelea kufanya kazi kama kawaida. Mabadiliko haya yataathiri wale ambao wanatumia antena zakawaida za kwenye TV ambazo zinategemea minara.
     
  3. nyondoloja

    nyondoloja Senior Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama una Receiver ya MPEG2 itabaki kopo vituo vya matangazo vitabadili mfumo toka mpeg2 kwenda mpeg2 dvb s2 au mpeg 4 dishi zitaendelea kufanyakazi chakujiandaa upate mpeg4
     
  4. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,184
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo nikiwa na receiver ya mpeg 4 ambayo siyo ya hivi vikampuni uchwara naamanisha si ya ting zuku star tym, nitaendelea kuona chanel za FTA kama kawaida au vituo vyote vitakua vya kulipia?
     
Loading...