Baada ya majoho, hili la makoti meupe pia likemewe

Baada ya majoho, hili la makoti meupe pia likemewe

Dah,wabongo baada ya ukosefu wa ajira,na pesa kuwa ngumu tayari tumeshaanza kuchunguzana .................kweli hiki kipindi cha Anko Magufuli tutanyooka tu
 
Dah,wabongo baada ya ukosefu wa ajira,na pesa kuwa ngumu tayari tumeshaanza kuchunguzana .................kweli hiki kipindi cha Anko Magufuli tutanyooka tu
Kwani ukiwa Na ajira ndo huwezi kuona?
 
Bado tupo kwenye enzi za ubwanyenye, eti msomi atambulike kwa kilemba.

Utamaliza hicho chuo chako hujui Kiingereza, mwanangu kamaliza Std VII St Mary's anapiga ung'eng'e halafu nisimvishe joho.

Kwa taarifa yako, mimi mtata kshenz. Huniuzii sambusa kama hujavaa koti jeupe, labda unipe bure.
 
Sioni tabu hapo kwani hao waliovaa stand wamevaa na kipima mapigo?
 
madokta punguzeni mapovu mbona mainjinia tunavumilia tu overcoat zetu zinavaliwa na wabeba mizigo ubungo
 
  • Thanks
Reactions: mcy
Matumizi ya joho ni tofauti na koti jeupe.Joho ni kama ngao ya ushindi anayovalishwa shujaa wa vita.
Ndio sababu linatakiwa kuvaliwa na wahitimu wa vyuo maana safari yao ya elimu ni sawa na vita lakini wameikamilisha.
Ni makosa kumvalisha muhitimu wa form four joho kwa sababu hajakamilisha vita vyake kwani bado ana safari ndefu ya kukamilisha elimu yake kwa kufika chuo kikuu na kuhitimu.

Koti jeupe ni alama ya usafi.Nguo/koti nyeupe linavaliwa na watu wanaofanya kazi nyeti sana kama zinazohusu afya ya binadamu, vyakula vya binadamu, afya ya mifugo, utengenezaji wa bidhaa za viwandani zenye kuhitaji kiwango kikubwa cha usafi.

Mtu anapovaa koti jeupe, havai kama alama ya ufahari wa kazi yake bali kama alama ya usafi unaohitajika kazini kwake.Kwenye hali hizo, rangi nyeupe hutumika ili iwe rahisi sana kugundua uchafu kama utakuwepo.
Km vītā yake inaishia form four je
 
Naunga mkono hoja wauza bucha,wauza chips etc wavae wakoti ya Rangi nyingine,meupe yabaki hospital tu
 
Hawa nao ndio wasomi wetu ,kweli hasara

Wasomi,wahitimu huko Israel,USA,China,urusi,Germany wanafanya tafiti saizi ,wanafanya uvumbuzi,wanapiga code ,wanaumiza kichwa

Lkn wasomi wetu wanajadili mavazi ,wanaumiza kichwa kisa mavazi ,



Ase [emoji25] [emoji25]
 
Matumizi ya joho ni tofauti na koti jeupe.Joho ni kama ngao ya ushindi anayovalishwa shujaa wa vita.
Ndio sababu linatakiwa kuvaliwa na wahitimu wa vyuo maana safari yao ya elimu ni sawa na vita lakini wameikamilisha.
Ni makosa kumvalisha muhitimu wa form four joho kwa sababu hajakamilisha vita vyake kwani bado ana safari ndefu ya kukamilisha elimu yake kwa kufika chuo kikuu na kuhitimu.

Koti jeupe ni alama ya usafi.Nguo/koti nyeupe linavaliwa na watu wanaofanya kazi nyeti sana kama zinazohusu afya ya binadamu, vyakula vya binadamu, afya ya mifugo, utengenezaji wa bidhaa za viwandani zenye kuhitaji kiwango kikubwa cha usafi.

Mtu anapovaa koti jeupe, havai kama alama ya ufahari wa kazi yake bali kama alama ya usafi unaohitajika kazini kwake.Kwenye hali hizo, rangi nyeupe hutumika ili iwe rahisi sana kugundua uchafu kama utakuwepo.
UMEFAFANUA VIZURI SANA. KUONGEZEA NI KWAMBA VITAMBULISHO HUTUMIKA KUWATOFAUTISHA WATU HAO. KAWAIDA WALITAKIWA WAVAE NA VITAMBULISHO
 
UMEFAFANUA VIZURI SANA. KUONGEZEA NI KWAMBA VITAMBULISHO HUTUMIKA KUWATOFAUTISHA WATU HAO. KAWAIDA WALITAKIWA WAVAE NA VITAMBULISHO
Sure! na kitambulisho sii kwa wao pekee bali kila mtu anatakiwa abebe kitambulisho.
Kama emergency itatokea na kujitambua kukawa kugumu, watu wataweza kutumia kitambulisho ulichobeba kukutambua.
 
Hata wauza sambusa za kutembeza nao wavaa hilo koti. ni usafi tu, labda kama ataamua kubana kwa njia nyingine tu
 
Mnataka wauza Nyama tuvae nini? Madera?
Hahahaha vaeni rangi ya damu ya mzee maana hayo meupe Ni kichefchef tu kwasababu hamuzngatii usafi wenyewe Kama dhima ya rangi hiyo
 
Hata wauza sambusa za kutembeza nao wavaa hilo koti. ni usafi tu, labda kama ataamua kubana kwa njia nyingine tu
Mkuu ukiona mazngra ya kazi zile Na jinsi wanavyo maintain usafi wa vazi lile utakubaliana Na mimi
 
Hawa nao ndio wasomi wetu ,kweli hasara

Wasomi,wahitimu huko Israel,USA,China,urusi,Germany wanafanya tafiti saizi ,wanafanya uvumbuzi,wanapiga code ,wanaumiza kichwa

Lkn wasomi wetu wanajadili mavazi ,wanaumiza kichwa kisa mavazi ,



Ase [emoji25] [emoji25]
Fikiria upya
 
Back
Top Bottom