Baada ya Madini, Mbuga za Wanyama na Utalii mjiandae

comrade igwe

JF-Expert Member
Jan 12, 2015
7,316
2,000
Hii ni dalili ya wazi kwamba Mh Rais kaamua kutetea kwa nguvu zote rasilimali za Taifa kwa kuanza na Madini na mikataba yake ya hovyo na hatimae mwanga wa matumaini na matunda kuanza kuonekana, eneo jingine muhimu ni mbuga za Wanyama, utalii, misitu na vitalu vya uwindaji ambako yamkini ni ndugu wa damu na madini na mikataba ya hovyo kama dada yake makinikia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom