Baada ya kutumia annointing water ya tb joshua je unasemaje ?

Baada ya kutumia annointing water ya tb joshua je unasemaje ?

ehee kumbe

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2013
Posts
267
Reaction score
155
Watu wengi sana kwa sasa wanasumbuliwa na matatizo makubwa hasa magonjwa.wamehangaika sana kusaka matibabu lakini nafuu kwao imekuwa ngumu.wengine wamekimbilia tiba mbadala. kwa sasa kupitia tv wengi wanashuhudia mahubiri na miujiza ya T.B JOSHUA.kupitia annointing water.kama ilivyo kawaida ya jamii ya wana jf ni kurudisha feedback/mlejesho baada ya matumizi.wale mliokwisha tumia annointing water ya TB JOSHUA tupe matokeo baada ya kutumia kuna mabadiliko?
 
Mimi ni kati ya watu waliopata kutumia annointing water kwa kweli matatizo yangu yaliisha kinachohitajika ni kukabidhi maisha yako kwa Mungu na kuomba kwa imani, Jamani annointing water inaponya na inasaidia katika kila jambo, tumia kwa utaratibu unaotakiwa utakuwa umefanikiwa
 
The way ulivyoandika ni Kama unadvertise hiyo anointing water. Maji hays hufanya kazi kupitia Imani ya mtumiaji. Kama Huna Imani yatabaki Kuwa maji tu Kama yale ya mto kamanyola....... Imani ndio iletayo matokeo.
 
The way ulivyoandika ni Kama unadvertise hiyo anointing water. Maji hays hufanya kazi kupitia Imani ya mtumiaji. Kama Huna Imani yatabaki Kuwa maji tu Kama yale ya mto kamanyola....... Imani ndio iletayo matokeo.

hapana mwanajamii one.mimi sina hayo maji wala siya-advertise ila hapa jf kumekuwepo na matangazo ya kuuza na kuhamasisha kutumia annointing water kwamba ni suluhisho la matatizo mengi.nikaona ni vema nilete uzi huu ili waliotumia bidhaa hiyo je matatizo yao yametatuliwa?. nikapenda tupate feedback kwa waliotumia kama hakuna lolote watu wasije tupa dola 50 zao bure kununua maji.
 
imani kuwa na hakika na mambo yatarajiwayo. kwahiyo hilo ni jambo la imani, mimi nimetumia nasubiria, na nina kitabu na cd za kutosha, nina imani nayo.
 
hapana mwanajamii one.mimi sina hayo maji wala siya-advertise ila hapa jf kumekuwepo na matangazo ya kuuza na kuhamasisha kutumia annointing water kwamba ni suluhisho la matatizo mengi.nikaona ni vema nilete uzi huu ili waliotumia bidhaa hiyo je matatizo yao yametatuliwa?. nikapenda tupate feedback kwa waliotumia kama hakuna lolote watu wasije tupa dola 50 zao bure kununua maji.

Hayo maji yanauzwa dola 50???
 
Naitafuta kwa hamu sana hii kitu. inapatikana wapi wajameni?
 
sawa naweza kutoa dola 50 je nitajuaje km ni hayo au yamechakachuliwa?au yana rangi?au yana nembo ya tb joshua?sbb ishu imekaa kibiashara sna
 
Ameeeni ni baraka tosha... ni kweli nimetumia na nimepata suluhisho la tatizo langu pale nilipo amin . Nikapata muujiza wangu kupitia annoiting water just believe it ......amen
 
Ukweli ni kuwa kunywa the so called anointing water kama dawa ni kinyume na maandiko ya Mungu wa Mbinguni. Imekaa zaidi kiuganga wa kienyeji au kiushirikina zaidi, yaani utumishi kwa shetani kuliko utumishi kwa Mungu aliyeumba Mbingu na Nchi. Poleni sana watu mliotekwa na jambo hilo lililo chuki kwa Mungu. Mnatakiwa mtubu.
 
Ukweli ni kuwa kunywa the so called anointing water kama dawa ni kinyume na maandiko ya Mungu wa Mbinguni. Imekaa zaidi kiuganga wa kienyeji au kiushirikina zaidi, yaani utumishi kwa shetani kuliko utumishi kwa Mungu aliyeumba Mbingu na Nchi. Poleni sana watu mliotekwa na jambo hilo lililo chuki kwa Mungu. Mnatakiwa mtubu.

Wewe kama unaona halina msaada hakuna haja ya kukashifu maana wenzako tumesaidika. Au bora ukae kimya. Usilolijua ni kama usiku wa giza
 
Back
Top Bottom