Baada ya kumshauri huyu mwanamke sasa ananipenda mimi

Baada ya kumshauri huyu mwanamke sasa ananipenda mimi

Je mnaishi maisha mnayowashauri wateja?Huyu dada anafikiri wewe unaishi unavyomshauri,kama malaika,hamna mapungufu wala hamkossei watu>mwambie hata nyie mnamatatizo yenu.
 
Sasa Kama hujampenda kimapenz sioni sababu ya ww kulileta hapa hili suala ili tukushauri Nafikir jibu unalo
Ahsante mkuu,

This is a counselling technical support for problem assessment to find how clonic and the level of problem is in the community,

je watu wengine wanachukuliaje hili ?? Maana huwa zinatokea but hii imekuwa too much so nachoangalia n kwa jinsi gan tatizo ni kubwa kwa kiasi chake !!!

Ahsante sana kwa MCHANGO wako!
 
Mkuu jitahidi mno kumkwepa huyu mwanamke imagine kwenye milestone yako ya kazi utakutana na wanawake wangapi maana mwanamke yoyote ukishampa relief hupenda uwe mpenzi wake..sasa wewe ndio unaanza kwenye fani yako set your corner stone brother or it will be too late...
 
Maadili ya kazi/sheria huwekwa kwa makusudi maluum ya kuogoza au kumlinda mtumiaji wa taaluma maluum kwa kujua au kutojua yanayoweza Kumkabili.Sijafahamu ktk siku zote utoazo ushauri kama Unayajenga tu Bila kusababisha mengine yabomoke! Ila ninachofahamu kwa hakika ni kwamba wanaokufata kutaka ushauri kwako ni watu dhaifu kimaamuzi na wanakuja ili
Uwaimarishe kifikra.Kwa upande mwengine
Ikiwa kuna watu wajanja ambao kawaida yao ilikua kutumia Udhaifu wa hao wateja wako,usitarajie wakakupenda.Jiangalie usije ukatumika Vibaya.
 
Maadili ya kazi/sheria huwekwa kwa makusudi maluum ya kuogoza au kumlinda mtumiaji wa taaluma maluum kwa kujua au kutojua yanayoweza Kumkabili.Sijafahamu ktk siku zote utoazo ushauri kama Unayajenga tu Bila kusababisha mengine yabomoke! Ila ninachofahamu kwa hakika ni kwamba wanaokufata kutaka ushauri kwako ni watu dhaifu kimaamuzi na wanakuja ili
Uwaimarishe kifikra.Kwa upande mwengine
Ikiwa kuna watu wajanja ambao kawaida yao ilikua kutumia Udhaifu wa hao wateja wako,usitarajie wakakupenda.Jiangalie usije ukatumika Vibaya.
Aisee, naona umeuelewa sana Uzi wangu nina maanisha nini ahsante sana na ubarikiwe mnoo! Mkuu !!
 
Nmesoma miiko yote na jinsi ya Ku handle! hata kama mhusika atajishuku vipi na atakuwa na ushahidi gani kwamba ni yeye ??? Kwani anajua kuwa yeye pekee ndie ametokea kunipenda?? Je anajua Nina shauri watu wangapi?

Sioni nilipovuka miiko na before kuandika pia nmekaa na kutafakari

Huh! Details zote hizo umeweka halafu mwenyewe asome na asijijue? Na hauhitajiki ushahidi, Trust ni kati ya nguzo muhimu za taaluma/kazi yako mzee, mtu akishakuwa na wasi na uwezo wako wa kumsitiri sidhani kama atajisikia kufanya kazi na wewe. Inawezekana ungepata wateja hata kutoka humu, ila tayari aliye makini atajiuliza.

Inajulikana toka enzi kuwa women are suckas for listeners. Ukimjali kidogo na kumsikiliza, they're most likely to develop a thing for you, that's how they're built. As a man and a 'counselor', shouldn't you be having more game on these kinda things, man?
 
Ni nadra sana mwanaume kumshinda mwanamke ktk mazingira haya...
Ukimshinda ujue kumi wengine waja
 
Huh! Details zote hizo umeweka halafu mwenyewe asome na asijijue? Na hauhitajiki ushahidi, Trust ni kati ya nguzo muhimu za taaluma/kazi yako mzee, mtu akishakuwa na wasi na uwezo wako wa kumsitiri sidhani kama atajisikia kufanya kazi na wewe. Inawezekana ungepata wateja hata kutoka humu, ila tayari aliye makini atajiuliza.

Inajulikana toka enzi kuwa women are suckas for listeners. Ukimjali kidogo na kumsikiliza, they're most likely to develop a thing for you, that's how they're built. As a man and a 'counselor', shouldn't you be having more game on these kinda things, man?
Mkuu this is your best comment, nmeipenda maana imegusa kwenye dhumuni la Uzi wangu,

Ahsante mnooo!!!
 
Back
Top Bottom