mwaibile
JF-Expert Member
- Nov 16, 2022
- 2,116
- 5,114
Natumaini mko poa kabisa,
Kuna binti nimempenda yupo anaishi na dada yake nilishamshauri tuishi pamoja akawa hataki maana yupo anakaa kwa dada yake
Sasa jana wamegombana na dada yake ndio anataka kuja kwangu kuishi. Vipi nimkubalie au nimpotezee maana nishabembeleza sana huko nyuma tuishi wote hakawa hataki.
Kuna binti nimempenda yupo anaishi na dada yake nilishamshauri tuishi pamoja akawa hataki maana yupo anakaa kwa dada yake
Sasa jana wamegombana na dada yake ndio anataka kuja kwangu kuishi. Vipi nimkubalie au nimpotezee maana nishabembeleza sana huko nyuma tuishi wote hakawa hataki.