Baada ya kugombana na dadake anataka tuishi pamoja

Baada ya kugombana na dadake anataka tuishi pamoja

Kwahiyo anataka sehemu ya kujihifadhi?, maana hana pa kulala Wala kula ndo anataka aje kwako. Utakuwa mjinga kuruhusu Hilo na nitakuwa na mashtaka kuhusu uzoefu wako kwenye hii field
 
Ipo sku atakwambia live skutaki na skupendi nlikuja kwako sbb nlikuwa na shida hii ni kwa uzoefu wng. Maskini sku zote haaminiki ni swala la muda tu ogopa sn mtu anayekuja kwako au anayekujali au anayekutafuta wkt wa shida na mateso huyo ilitakiwa aje kwako wkt wa amani huko alipo si nyakati za mateso.
 
Wanaume mnapenda kitu ambacho hakipatikani kwa urahisi, huyo binti alipokuwa sawa na dada yake alikuwa geti kali unamla kwa kudoea ukatamani ummiliki.
Sasa kapata uhuru unaona tena kero kuishi nae unatafuta visababu..!!
 
Hiyo sababu nyepesi sana angalau ungeniambia umempa ujauzito kafukuzwa kwao hapo sawa ila kugombana huyo anakuja kugombana na wewe hadi uchoke na maisha
Endelea kumgonga hadi apate akili
 
Hiyo sababu nyepesi sana angalau ungeniambia umempa ujauzito kafukuzwa kwao hapo sawa ila kugombana huyo anakuja kugombana na wewe hadi uchoke na maisha
Endelea kumgonga hadi apate akili
Hahahaha kwaiyo nimpotezee aendelee kukaa kwa dada ake au
 
Natumaini mko poa kabisa,

Kuna binti nimempenda yupo anaishi na dada yake nilishamshauri tuishi pamoja akawa hataki maana yupo anakaa kwa dada yake

Sasa jana wamegombana na dada yake ndio anataka kuja kwangu kuishi. Vipi nimkubalie au nimpotezee maana nishabembeleza sana huko nyuma tuishi wote hakawa hataki.
Mawazo Yako ndiyo msimamo wako
 
Wakati unamuomba uishinae haukuja kututaka ushauri, sasahivi amepigana taikondo na dada yake amekuomba aje ndo unataka ushauri!!.. sasa nasisi kama kamati ya roho mbaya hatukupi ushauri pambaneni na hali yenu!.
Nakazia baby
 
Natumaini mko poa kabisa,

Kuna binti nimempenda yupo anaishi na dada yake nilishamshauri tuishi pamoja akawa hataki maana yupo anakaa kwa dada yake

Sasa jana wamegombana na dada yake ndio anataka kuja kwangu kuishi. Vipi nimkubalie au nimpotezee maana nishabembeleza sana huko nyuma tuishi wote hakawa hataki.
Nataka kujua kama ushawai kumla?
 
Kama unampenda kweli kafate process usiishi na mtoto wa watu kama mahindi
 
Back
Top Bottom