Baada ya Kalenga, sasa CCM kurejesha jimbo la Iringa mjini

Baada ya Kalenga, sasa CCM kurejesha jimbo la Iringa mjini

Obugwa Izoba

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Posts
10,482
Reaction score
11,690
BAADA ya kupata ushindi wa kishindo katika uchaguzi mdogo wa ubunge Jimbo la Kalenga, Chama Cha Mapinduzi (CCM), kimesema kinajiimarisha zaidi kirejeshe mikononi mwake, Jimbo la Iringa mjini mikononi mwake. Jimbo la Iringa Mjini linaloongozwa na Mchungaji Peter Msigwa aliyechaguliwa mwaka 2010 kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).

Awali, katika kura za maoni mwaka 2010, Frederick Mwakalebela aliyekuwa Katibu Mkuu wa Shirikisho
la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) ndiye alishinda, lakini akaenguliwa katika kinyang’anyiro cha ubunge na badala yake akasimamishwa aliyekuwa mshindi wa pili, Monica Mbega. Katibu wa CCM Mkoa wa Iringa, Hassan Mtenga alisema;

“Hatuwezi kubweteka na ushindi wa Kalenga, ushindi huo tutautumia kujiimarisha ili mwaka 2015 majimbo yote ya uchaguzi yachukuliwe na CCM.”
Mtenga alisema CCM inayo kazi ya kufanya katika Jimbo la Iringa Mjini na kuwepo kwa dalili za wananchi, kumchoka mbunge wa sasa. “Tunatakiwa kujiimarisha zaidi,”

Mwenyekiti wa CCM wa Mkoa wa Iringa, Jesca Msambatavangu ambaye ni mwanzilishi wa mbio za bendera za chama hicho, alisema; “Kazi iliyoko mbele yetu ni kulifikia kundi kubwa la vijana.”

Alisema wana uhakika vijana wengi watajiunga na chama hicho, kabla ya uchaguzi mkuu ujao.

“Mbio zijazo za bendera ya CCM tutazitumia kukutana na vijana, zitalenga kuwashawishi vijana kujiunga na CCM; Tunataka wajue historia ya CCM na taifa lao ili nao washiriki kujenga uchumi wa nchi,” alisema.
Akizungumzia maendeleo ya vijana katika taifa hili, Msambatavangu alisema yataletwa kwa kufanya kazi na si kwa porojo za wanasiasa.

“Hakuna mwanasiasa anayeweza kugawa mitaji kwa vijana wote, akanunua mavazi kwa vijana wote, akatoa posho ya kila mwezi kwa vijana wote; njia pekee ya kujiletea maendeleo ni kutumia fursa zilizopo kufanya kazi,” alisema.

Alisema umaarufu wa vijana, utasifiwa kwa jinsi watakavyoonekana wakibadili maisha yao kwa kufanya kazi halali na si kwa kufanya maandamano ya kuvuruga amani na utulivu wa nchi.
 
Ccm watashinda vijijni mjini wasahau


Sent from my iPhone 5 using JamiiForums
 
Hiyo ni jadi yetu tulianza na kata 24 kalenga na sasa chalinze yetu
 
Nawashangaa sana magamba,badala ya kupanga kuleta maisha bora inafikiri mashindano,kwani Msigwa ni m23 ama sio mbunge kikatiba? Pangeni kuwafikia vijana kimaendeleo kwani tayari vijana mlishawafikia,wamewachoka na sasa wamezeeka kwa ufukara kwa sababu yenu..

CCM kwa vijana hamtaeleweka.
 
Si jimbo la baba tena mwenye nacho haongezewe hivi hakuna watu wengine mpaka ubunge uwe wa ukoo,tutaendelea kuwaotoa uchungu mpaka lini.
 
Hakuna wa kuizuia ccm kuchukua ushindi iringa mjini na kwingine kama mbeya mjini nk
 
Nawashangaa sana magamba,badala ya kupanga kuleta maisha bora inafikiri mashindano,kwani Msigwa ni m23 ama sio mbunge kikatiba? Pangeni kuwafikia vijana kimaendeleo kwani tayari vijana mlishawafikia,wamewachoka na sasa wamezeeka kwa ufukara kwa sababu yenu..

CCM kwa vijana hamtaeleweka.
Lazima majimbo yanayochezewa na upinzani yarudi ccm. Hakuna chama cha upinzani kinachoweza kuleta maendeleo kwa wananchi, ni vyama babaishi mno
 
Ccm watashinda vijijni mjini wasahau


Sent from my iPhone 5 using JamiiForums


SACCOS haina ujanja mjini maana watu waliishaishtukia. POLENI SANA MAGWANDA KWA MAAMUZI MENGI YA KIZEMBE MLIYOFANYA YALIYOUHABARISHA UMMA KWAMBA ,'KWA UFISADI, CHADEMA NI NUMBER ONE!'
 
Hakuna wa kuizuia ccm kuchukua ushindi iringa mjini na kwingine kama mbeya mjini nk

Mby mjini ndo msahau kabisaa nasisitiza ccm mnashinda kwa kutumia masinia ya wali na uwizi wa kura


Sent from my iPhone 5 using JamiiForums
 
Kama katiba mpya itakuja kama tunavyoitarajia sitegemei kuja kuwa na jimbo la Iringa Mjini! Huo ndio wasiwasi wangu. Labda kutakuwa na jimbo la Iringa!
 
badala ya kufanya mambo ya maendeleo katika jamii et wanakimbiza bendera, huu ni ujinga, na wataendelea kusuppotiwa na wazee
 
BAADA ya kupata ushindi wa kishindo katika uchaguzi mdogo wa ubunge Jimbo la Kalenga, Chama Cha Mapinduzi (CCM), kimesema kinajiimarisha zaidi kirejeshe mikononi mwake, Jimbo la Iringa mjini mikononi mwake. Jimbo la Iringa Mjini linaloongozwa na Mchungaji Peter Msigwa aliyechaguliwa mwaka 2010 kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).

Awali, katika kura za maoni mwaka 2010, Frederick Mwakalebela aliyekuwa Katibu Mkuu wa Shirikisho
la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) ndiye alishinda, lakini akaenguliwa katika kinyang’anyiro cha ubunge na badala yake akasimamishwa aliyekuwa mshindi wa pili, Monica Mbega. Katibu wa CCM Mkoa wa Iringa, Hassan Mtenga alisema;

“Hatuwezi kubweteka na ushindi wa Kalenga, ushindi huo tutautumia kujiimarisha ili mwaka 2015 majimbo yote ya uchaguzi yachukuliwe na CCM.”
Mtenga alisema CCM inayo kazi ya kufanya katika Jimbo la Iringa Mjini na kuwepo kwa dalili za wananchi, kumchoka mbunge wa sasa. “Tunatakiwa kujiimarisha zaidi,”

Mwenyekiti wa CCM wa Mkoa wa Iringa, Jesca Msambatavangu ambaye ni mwanzilishi wa mbio za bendera za chama hicho, alisema; “Kazi iliyoko mbele yetu ni kulifikia kundi kubwa la vijana.”

Alisema wana uhakika vijana wengi watajiunga na chama hicho, kabla ya uchaguzi mkuu ujao.

“Mbio zijazo za bendera ya CCM tutazitumia kukutana na vijana, zitalenga kuwashawishi vijana kujiunga na CCM; Tunataka wajue historia ya CCM na taifa lao ili nao washiriki kujenga uchumi wa nchi,” alisema.
Akizungumzia maendeleo ya vijana katika taifa hili, Msambatavangu alisema yataletwa kwa kufanya kazi na si kwa porojo za wanasiasa.

“Hakuna mwanasiasa anayeweza kugawa mitaji kwa vijana wote, akanunua mavazi kwa vijana wote, akatoa posho ya kila mwezi kwa vijana wote; njia pekee ya kujiletea maendeleo ni kutumia fursa zilizopo kufanya kazi,” alisema.

Alisema umaarufu wa vijana, utasifiwa kwa jinsi watakavyoonekana wakibadili maisha yao kwa kufanya kazi halali na si kwa kufanya maandamano ya kuvuruga amani na utulivu wa nchi.

Ni hiyari yenu hata mkiamua kubakiza CCM kama chama pekee cha siasa mkoani kwenu kwasababu mtakua mnajikomoa wenyewe na kujionyesha mlivyo na akili ndogo!
 
kwa ubwege huu wa fikra za wanaccm mnawaza kukomboa majimbo ya wapinzani badala ya kuuliza majimbo mliyonayo mmewafanyia nini cha kuwatofautisha na majimbo ya wapinzani.kwanza 2015 mtapoteza majimbo mengi sana maana tumejifunza mengi
 
Back
Top Bottom