B.Sc Economics vs B.A. Economics

PATIENCE PB

Senior Member
Apr 3, 2014
163
225
Wanajamvi ni kipi bora kati ya B.Sc. Economics ya MZUMBE na B.A.Economics ya UDSM.na kwanini?na zinatofautiana vipi?
Asanteni!!
 

Super Tuesday

JF-Expert Member
Apr 5, 2016
636
1,000
Mkuu jaribu kufungua website za udsm na mzumbe uone kila kozi ina masomo gani yanayofundishwa, lazima kutakuwa na kajiutofauti
 

aggrey kimambo

Senior Member
Aug 10, 2015
129
250
Wanajamvi ni kipi bora kati ya B.Sc. Economics ya MZUMBE na B.A.Economics ya UDSM.na kwanini?na zinatofautiana vipi?
Asanteni!!
Arts and science are just awards. Lakini somo la uchumi karibia asilimia 80 ni nadharia kwahiyo ukisoma udsm au mzumbe hizo nadharia lazima uzisome even hata usome havard nadharia za uchumi ni zile zile. Iliyobakia ni application ambapo hapo ndo kunakautofauti kadogo but all in all zote ni sawa tuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom