ahsanten kwa ushauri! Nafanya fasta najua zkipta cku kadhaa na yeye anaweza ulizia watu lyk i do,then ziz likaingia simba
duu wacha utan bana jomba zote hzo! jamaa hajui anataka kunipga kwa 5elfu, kwan si zinatakiwa kuwa na vgezo flan labda carpasity au za mwaka fulan labda! sina maujanja na hzo mambo thats y naogopa kuji2mbukiza isije kuniozea bure
simple,usichukue kitu usichokijua!!!au unataka kunambia unatakwenda kujifunza nazo hayo mambo ya compruter?siyo cd za bahati bukuku hizo ukanunua kwa mafungu kwa chinga.
ahaaa kumbe sasa sikuuzii tena.....:rockon:samahani watu wangu naomba kujua kama hzo cd za application mbalimbali kama "Operating system "
na "Back up " zinauzwa bei gan coz kuna mtu anataka kuniuzia nying xsana yeye hajui bei nami pia sijui bei,nataka nijumue nikauze ikiwezekana! shukran