<b> BURN NUTRITION PRODUCT </b>

<b> BURN NUTRITION PRODUCT </b>

Haule Elizabeth

New Member
Joined
Jun 29, 2019
Posts
2
Reaction score
1
****Ni dawa ambayo utatumia pia ukiwa unafanya mazoezi ya kawaida kwaajili ya matokeo mazuri na mabadiliko ya haraka****

ONDOKANA NA TATIZO LA;

- Unene na uzito wa kupindukia
- Vitambi kwa wanaume/wanawake
- Manyama uzembe
- Kutoa Acid tumboni

PROGRAM SIKU 90 TU
**Wasiliana nasi kwa;
- 0756388527
-0762984432

KWA BEI NAFUU
146c8d46-17cf-4c17-9f66-bfe6be0d34ac.jpg
 
malipo yake yakoje
Na unatumiaje?
Tuweke wazi

Dawa hii ipo kwatika vipakti vitatu(3) .Na kila kipakti kimoja kinakuwa na dawa 10 ambazo utatakiwa kunywa dawa mbili(2) kwa siku ambapo ni asubuhi na jioni.
- PACTI 1 = 30000/=
Kwa hiyo full doz itakuwa ni shilingi 90000/= Tu.
 
Back
Top Bottom