Azam TV waongeza bei ya vifurushi vyao

Azam TV waongeza bei ya vifurushi vyao

Lamar BlacAmerican

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Posts
978
Reaction score
2,314
Nahisi kutokana na gharama za uendeshaji, ila pia waangalie hali ilivyokuwa ngumu mtaani, mimi binafsi nilijua watazidi kashusha gharama za vifurushi lakini haijawa hivyo, sasa kwa sisi wapenda sports itabidi tulipie 18,000 badala ya 15,000 ili tuweze kupata channel ya sports HD. Na hizi gharama za vifurushi vinaanza kupanda rasmi 1.09.2017.
699c15fba9134e828e7bac3c7f73eb97.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
vipi tuliolipia 15000/ baada ya tr1/9 chaneli zitakatwa?
 
vipi tuliolipia 15000/ baada ya tr1/9 chaneli zitakatwa?
Kuna kifurushi cha 15000/ azam lite kimeanzishwa ila kitakuwa hakina azam sport na azam sport HD ambazo ndio zinaingizwa kwenye hicho cha 18000/ ambacho ndio tulikuwa kuwa tuna lipia 15000 zamani hivyo kimeongezewa channels za sport na kimepamdishwa bei ila kwa wale ambao si wadau wa sport mnaletewa azam lite kwa bei ile ile ya 15000/
 
wameongeza hadi 18000/= plus 3000 ya clouds tv plus jumla inakuwa 21000 kwa mwez
 
vipi tuliolipia 15000/ baada ya tr1/9 chaneli zitakatwa?
Umeambiwa kuanzia.....it means kuanzia hiyo tarehe kwenda mbele kwahiyo wewe kama unacho sasa hakitahusika hadi kikiisha huo mziki uakutana nao ukienda kununua kifuzurushi kipya ......

SONY Xperia Z5 Premium
 
Kesho nitaenda kariakoo kununua betri za ile 2-7-7 yangu. Magoli nitaangalia replay ya youtube. Kifurushi cha kubeti, kifurushi cha Tigo, bado na kifurushi cha Azam kinapanda? Aaaah, msitugombanishe na serikali yetu wajamen
 
Back
Top Bottom