Azam FC vs FAR Rabat

Azam FC vs FAR Rabat

ni ngumu sana kufuta unazi wa mtu kabisa hasa yanga na simba ndo maana hamna maendeleo zaidi ya umbea..

Soka letu ni la kuburudishana kama hivi wewe ulichezea LIBOLO shukuru Mungu maana mngekutana na CHIPUMBU ya Msumbiji mngelia zaidi.
 
Ukiwauliza makocha wa timu zinazokuja bongo kutoka kaskazini au magharibi ya Afrika kuwa wanazijuaje soka au timu za Tanzania, wengi huwa wanasema wanaijua Simba tu
 
Simba mnajifariji ligi kuu mnashika nafasi ipi?
Mkuu, kumbe unazungumzia ligi ya Bara? Unajua Liverpool na Chelsea zilichukua kombe la UEFA zikiwa kwenye position gani ktk ligi yao? Wanaojua soka watakucheka!
 
Ukiwauliza makocha wa timu zinazokuja bongo kutoka kaskazini au magharibi ya Afrika kuwa wanazijuaje soka au timu za Tanzania, wengi huwa wanasema wanaijua Simba tu

Makocha toka Msumbiji na Angola wanafahamu Simba ni Kenge katika msafara wa Mamba.
 
Makocha toka Msumbiji na Angola wanafahamu Simba ni Kenge katika msafara wa Mamba.

we jamaa unabishana hadi na ukweli, simba kimataifa ipo level nyingine na azam au yanga. Simba ,tp mazembe, libolo, al alhaly , zamalek level moja
 
Mkuu, kumbe unazungumzia ligi ya Bara? Unajua Liverpool na Chelsea zilichukua kombe la UEFA zikiwa kwenye position gani ktk ligi yao? Wanaojua soka watakucheka!

Kama walichukua ubingwa mbona nyie mlikubali kuchezea LIBOLO kwenu na kwao? Au mliogopa CHIPUMBU?
 
Kama walichukua ubingwa mbona nyie mlikubali kuchezea LIBOLO kwenu na kwao? Au mliogopa CHIPUMBU?
Hiyo Libolo tangu uanze kuitaja, ni zaidi ya mara 15 leo tu. Inaelekea huwa unaserukambwa kisawasawa
 
attachment.php
 
Soka letu ni la kuburudishana kama hivi wewe ulichezea LIBOLO shukuru Mungu maana mngekutana na CHIPUMBU ya Msumbiji mngelia zaidi.


Libolo iliifunga Simba Goli 4 - 0 tu! According to logic, kwa kuwa Simba (mabingwa) waliifunga Yanga 5 - 0, basi Libolo kama ingecheza na Yanga wangeifunga (20 - 0).
 
Libolo iliifunga Simba Goli 4 - 0 tu! According to logic, kwa kuwa Simba (mabingwa) waliifunga Yanga 5 - 0, basi Libolo kama ingecheza na Yanga wangeifunga (20 - 0).

Mkuu, nyoosha Kiswahili: Libolo liliifunga Simba 5-0 badala ya Libolo iliifunga Simba 4-0. Mwisho mpira hauendi kwa 'cross multiplication' au hata kwa 'arithmetic additions or substractions' kwa hiyo hiyo 'model' yako ni uongo mtupu. Pole kwa kujidanganya mwenyewe.
 
Ukiwauliza makocha wa timu zinazokuja bongo kutoka kaskazini au magharibi ya Afrika kuwa wanazijuaje soka au timu za Tanzania, wengi huwa wanasema wanaijua Simba tu

usihofu tu soon utasikia tu azam inatajwa..
 
Mkuu, kumbe unazungumzia ligi ya Bara? Unajua Liverpool na Chelsea zilichukua kombe la UEFA zikiwa kwenye position gani ktk ligi yao? Wanaojua soka watakucheka!

Sasa SIMBA watashiriki mashindano gani ya kimataifa mwakani?
 
we jamaa unabishana hadi na ukweli, simba kimataifa ipo level nyingine na azam au yanga. Simba ,tp mazembe, libolo, al alhaly , zamalek level moja

Acha utani bana, yaani SIMBA level moja na TP MAZEMBE!! Kwa lipi hasa!!
 
Back
Top Bottom