Ayaaaaa Lameck Ditto umekosea kinoma mtu wangu

Beira Boy

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
17,978
2,000
Aman ya bwana iwe nanyi wakuu wa jukwaa letu pendwa

Husika na kichwa cha habali hapo juu

Lameck ditto ni mshikaji wangu kitambo sana tena mimi namkubali sana kwakwel, lakin jamaa kajichanganya kinoma sijui hakusoma upepo unavyoenda sijui pepo gan lillimuingia

Jamaa kaachia ngoma juz juz wakati huo huo mkali wao wa RNB STIVE RNB naye kaachia ngoma kali kinoma inakwenda kwa jina la dawa yaan had sasa mshikaj wangu lameck kafichwa kinoma na stive yaan jamaa kajichanganya, lakin mimi nilimushauli jamaa akaniona bitoz tu oky ngoja aisome namba maana alitaka kujipima ubavu na fundi lao, baba lao stive rnb..

Nawasilisha NANYUPU BABY
 

Ginner

JF-Expert Member
May 8, 2011
1,189
2,000
hehehehhe watoto wa mjini Magufuli amewaambia mnatakiwa mrudi kijijini kabla ya july.......naona mmepambana sana..mko mjini mpka leo hii
 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,223
2,000
Wew ditho saiv hakamatiki,ase si kwa ngoma lake hili la utabadilika' steve atasubir san ase.
 

kalagabaho

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,187
2,000
Aman ya bwana iwe nanyi wakuu wa jukwaa letu pendwa

Husika na kichwa cha habali hapo juu

Lameck ditto ni mshikaji wangu kitambo sana tena mimi namkubali sana kwakwel, lakin jamaa kajichanganya kinoma sijui hakusoma upepo unavyoenda sijui pepo gan lillimuingia

Jamaa kaachia ngoma juz juz wakati huo huo mkali wao wa RNB STIVE RNB naye kaachia ngoma kali kinoma inakwenda kwa jina la dawa yaan had sasa mshikaj wangu lameck kafichwa kinoma na stive yaan jamaa kajichanganya, lakin mimi nilimushauli jamaa akaniona bitoz tu oky ngoja aisome namba maana alitaka kujipima ubavu na fundi lao, baba lao stive rnb..

Nawasilisha NANYUPU BABY
Sijui umeandika nini hapa masikini
 

daudthefarmer

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,466
2,000
Aman ya bwana iwe nanyi wakuu wa jukwaa letu pendwa

Husika na kichwa cha habali hapo juu

Lameck ditto ni mshikaji wangu kitambo sana tena mimi namkubali sana kwakwel, lakin jamaa kajichanganya kinoma sijui hakusoma upepo unavyoenda sijui pepo gan lillimuingia

Jamaa kaachia ngoma juz juz wakati huo huo mkali wao wa RNB STIVE RNB naye kaachia ngoma kali kinoma inakwenda kwa jina la dawa yaan had sasa mshikaj wangu lameck kafichwa kinoma na stive yaan jamaa kajichanganya, lakin mimi nilimushauli jamaa akaniona bitoz tu oky ngoja aisome namba maana alitaka kujipima ubavu na fundi lao, baba lao stive rnb..

Nawasilisha NANYUPU BABY
Kutoa nyimbo nao ni uzazi wa mpango hadi mpeane muda?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom