Aweso aitaka RUWASA ifikishe maji vijiji vyote

Aweso aitaka RUWASA ifikishe maji vijiji vyote

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Posts
83,481
Reaction score
89,897
Serikali ya Samia Kupitia Ruwasa imefanikiwa kufikisha maji kwenye Vijiji vyote Tanzania zaidi ya 12,318 kasoro vijiji 1,500 tuu yaani zaidi ya Vijiji 10,800 vimefikiwa na maji ya Bomba.

Kazi iliyobaki ni kuhakikisha inamalizia vijiji vilivyosalia kabla ya 2030.
Screenshot_20250817-190141.jpg


My Take
Umeme Vijijini vyote

Maji Vijiji Vyote

Zahanati Vijiji Vyote

Samia ni kazi zaidi mdomo kidogo.

View: https://www.instagram.com/p/DUDcKZsjCGI/?igsh=MTY0bDBzMWpscXB3aA==
 
Halafu tusaidiwe huku.... uyole ya kati baadhi ya mitaa wanaelekea kumaliza mwaka hawapati maji.Wamama wanaangaika kweli na hatuwezi hamisha wazazi wetu sababu ya maji.

Tulia ackson,uyole ya kati Kuna changamoto ya maji kule
 
Serikali ya Samia Kupitia Ruwasa imefanikiwa kufikisha maji kwenye Vijiji vyote Tanzania zaidi ya 12,318 kasoro vijiji 1,500 tuu yaani zaidi ya Vijiji 10,800 vimefikiwa na maji ya Bomba.

Kazi iliyobaki ni kuhakikisha inamalizia vijiji vilivyosalia kabla ya 2030.
View attachment 3444828

My Take
Umeme Vijijini vyote
Maji Vijiji Vyote
Zahanati Vijiji Vyote

Samia ni kazi zaidi mdomo kidogo.
Kwa nini Rais apewe tuzo kwa kutimiza majukumu yake? Yeye amekua nani
Tena Samia anafanya vitu rahisi tu, sehemu nyingine anaboronga kabisa. Kuna vitu kazi yake ni kupanga bajeti tu vinatimia, hii hata Rais awe nani anaweza fanya.
Ila ubunifu wa miradi mipya au kukwamua raia wake kutoka kwenye umasikini au kuleta usawa wa kidemokrasia, Samia ni bure kabisa. Hafai kuwa Rais wetu
 
Mwanza, hapa tena Nyamagana, ziwa liko mita 200, tangu uhuru mpaka leo hakuna maji halafu mnasema maji yamepelekwa vijiji vyote??
 
MAPUNGUANI UNASEMAJE VIJIJI VYOTE HALAFU TENA UNASEMA KASORO VIJIJI 1500? DAR TU MAJI BAADHI YA MITAA YANATOKA MARA MBILI KWA WIKI NA HAKUNA MABOMBA MAPYA TANGU ENZI ZA MKAPA
 
Mwanza, hapa tena Nyamagana, ziwa liko mita 200, tangu uhuru mpaka leo hakuna maji halafu mnasema maji yamepelekwa vijiji
MAPUNGUANI UNASEMAJE VIJIJI VYOTE HALAFU TENA UNASEMA KASORO VIJIJI 1500? DAR TU MAJI BAADHI YA MITAA YANATOKA MARA MBILI KWA WIKI NA HAKUNA MABOMBA MAPYA TANGU ENZI ZA MKAPA
Atakuwa anamaanisha vijiji vimepelekewa "majini" na siyo maji.
 
Serikali ya Samia Kupitia Ruwasa imefanikiwa kufikisha maji kwenye Vijiji vyote Tanzania zaidi ya 12,318 kasoro vijiji 1,500 tuu yaani zaidi ya Vijiji 10,800 vimefikiwa na maji ya Bomba.

Kazi iliyobaki ni kuhakikisha inamalizia vijiji vilivyosalia kabla ya 2030.
View attachment 3444828

My Take
Umeme Vijijini vyote
Maji Vijiji Vyote
Zahanati Vijiji Vyote

Samia ni kazi zaidi mdomo kidogo.
Rais Samia hana mpinzani
 
Serikali ya Samia Kupitia Ruwasa imefanikiwa kufikisha maji kwenye Vijiji vyote Tanzania zaidi ya 12,318 kasoro vijiji 1,500 tuu yaani zaidi ya Vijiji 10,800 vimefikiwa na maji ya Bomba.

Kazi iliyobaki ni kuhakikisha inamalizia vijiji vilivyosalia kabla ya 2030.
View attachment 3444828

My Take
Umeme Vijijini vyote
Maji Vijiji Vyote
Zahanati Vijiji Vyote

Samia ni kazi zaidi mdomo kidogo.
Serikali ya Samia Kupitia Ruwasa imefanikiwa kufikisha maji kwenye Vijiji vyote Tanzania zaidi ya 12,318 kasoro vijiji 1,500 tuu yaani zaidi ya Vijiji 10,800 vimefikiwa na maji ya Bomba.

Kazi iliyobaki ni kuhakikisha inamalizia vijiji vilivyosalia kabla ya 2030.
View attachment 3444828

My Take
Umeme Vijijini vyote
Maji Vijiji Vyote
Zahanati Vijiji Vyote

Samia ni kazi zaidi mdomo kidogo.

Si akayauze hayo achaguliwe yanini kutaka kulazimisha awe yeye? Huu uroho wake kwani kweli ninyi hamuuoni?
 
Utashangaa ma CHADEMA yanapinga huku Mkononi yameshika maji ya kunywa kwenye glasi yaliyochota kwenye mabomba ya Maji ya Rais Samia. yaani CHADEMA akili zao wanazijua wao wenyewe
Nadhani CDM wamekaa au wamewekwa pembeni na issue za kisiasa. Sasa hivi kijite kwenye ACT, CHAUMA and the like. Nilikushangaa sana kipindi umefurahia shambulio la Mdude na huenda limepelekea kifo chake. Harafu kutwa unamtaja Mungu. Huo ni unafiki
 
Vijiji asilia 90 havina maji safi ya Bomba,
Naomba Aweso na serikali yake wawe wakweli, siyo viji 1,500 ndo havina Maji, Halmashauri na Mamlaka za Miji hapa kwetu Kagera hakuna Maji, sembuse vijijini huko ndo balaa. Mimi natoka Kagera na Hapa Mjini Kayanga ambako ndo makao makuu ya Wilaya ya Karagwe, tangia mwaka 1961 hatujawahi kupata maji ya Bomba, kuna mtandao wa mabomba ni kweli mlakini hayana maji kwa kuwa hayajawahi kuunganishwa na Chanzo cha maji ya kudumu, Zamani tulikuwa tunapata maji ya bomba mara 3 kwa wiki, sasa hivi mabomba ypote yal;ishakauka kwa kuwa hakuna Chanzo cha kutoa maji, Mh JK wakati anakuja kuomba Kura 2005 aliahidi kuwa kero ya M,aji mji wa Kayanga angalau kabla ya kutoka madarakani itakuwa imeisha, hakuweza kufanya hivyo na aliogopa hata kuja kuoga 2015, na hadi sasa tatizo liko pale pale na vijini hali ni hivyo hapa Kagera, na hasa kwetu Karagwe. Mh Bashungwa ametudanganya na Mradi wa Rwakajunju hadi leo. Maji kama yanatoka Ziwa Victoria kwenda Tabora manispaa tulishindwa nini na sisi kupatiwa Maji ya Ziwa Victoria ambalo liko Km 100 tu ? Halmashauri zote za Mkoa wa Kagera wote kilio ni kile kile. Kwa sasa hata Mahotelini na wenye nyumba za kulala wageni ni vilio vitupu hapa Karagwe. Visima navyo vimekauka, hadi mvua zitakapoanza kunyesha mwezi wa September. KERO YA MAJI BADO, HATA ASILIMIA 30% KWETU BADO. NJOO KAGERA VIJIJINI NA MAMLAKA ZA MIJI UFANYE SURVEY INDEPNDENT THEN YOU WILL UNDERSTAND THE REAL SITUTAION. TAKWIMU ZA MH AWESO NI KWENYE MAKARATASI TU, UHALISIA HAUKO HIVYO . BADO SISI TUNAIDAI SERIKALI YETU !
 
Serikali ya Samia Kupitia Ruwasa imefanikiwa kufikisha maji kwenye Vijiji vyote Tanzania zaidi ya 12,318 kasoro vijiji 1,500 tuu yaani zaidi ya Vijiji 10,800 vimefikiwa na maji ya Bomba.

Kazi iliyobaki ni kuhakikisha inamalizia vijiji vilivyosalia kabla ya 2030.
View attachment 3444828

My Take
Umeme Vijijini vyote
Maji Vijiji Vyote
Zahanati Vijiji Vyote

Samia ni kazi zaidi mdomo kidogo.
Wewe unawasikiliza hawa na unawaelewa
Kwanza kusema vijijini vyote kasoro 1500 ndiyo lugha gani hiyo sasa wewe ukisikiliza hapo unaelewa kweli
Je nani anaweza kuthibitisha hayo maneno kuwa ni kweli
Kuna mwaka fulani Dawasa walifanya sherehe kupongezana kwa kusambaza maji dar es salaam kwa asilimia tisini na rais alikuwa ni mgeni
Wahuni tu wao akili zao zinawatosha wenyewe lakini cha kushangaza wamengangania kuongoza watu
 
Utashangaa ma CHADEMA yanapinga huku Mkononi yameshika maji ya kunywa kwenye glasi yaliyochota kwenye mabomba ya Maji ya Rais Samia. yaani CHADEMA akili zao wanazijua wao wenyewe
KWA SUALA LA MAJI, BADO SANA NA TATIZO LIPO HATA ASILIMIA 30% TUACHE SIASA TUTAMBUE KUWA TATIZO LIPO NDIPO TUTAFUTE UFUMBUZI WAKE, UZURI UWEPO AU KUTOKUWEPO KWA MAJI YA UHAKIKA HAUJIFICHI, PITIA MITAA YETU NA HUKO VIJIJINI UTAPATA JIBU, NDOO VICHWANI NA KUNUNUA DUMU LA LT 20 KWA ZAIDI YA SHS 500 NI KAWAIDA KWETU HUKU !
 
Back
Top Bottom