Awamu ya 5 ya majina ya waliopata mkopo HESLB

Awamu ya 5 ya majina ya waliopata mkopo HESLB

Uda

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Posts
811
Reaction score
623
Tangazo laolinaonesha wametoa lot ya 5 lakini ukisearch index no inasoma "not secured in lot 1-4.

Naona huyu loan allocation manager ndugu Mlay anataka kutumbuliwa jipu.

Kumbuka kuwa walitaka tuwasilishe vyeti physically tumefanya hivyo lakini bado wanaleta mauzauza.

Mtumbua jipu hebu pitia hapa bodi...kuna majipu mengi sana...kila mtu ni bosi...
 
Mwenye number ya mkononi ya huyu mkurugenzi wa bodi atuwekee humu...maana ile namba ya ofisi yake haijibiwi kabisa
 
Eti mtu anasafiri toka Iringa kuwasilisha cheti heslb...katika karne hii ya teknolojia ya habari na mawasiliano
 
Wanataka na vyeti vya mwaka huu(2015),, cjui wale wengine walipata bila kuweka vyeti walipata na mimi nambiwa nipeleke cheti,, wakati chuoo nimeomba kwenye system, nikuwa selected na system pia, lakini wanataka matokeo yangu?
 
Mkurugenzi wa heslb inatakiwa atembelee vitengo vyake kwani kuna baadhi ya watumishi wana mpango wa kumuangusha.
 
Back
Top Bottom