auto update of time ya airtel vipi?

auto update of time ya airtel vipi?

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Posts
2,904
Reaction score
1,364
Tangu wiki iliyopita nakuta saa ya simu yangu inapoteza majira; inakuwa mbele kwa dakika kati ya 20 na 30. Nimerekebisha mara nyingi lakini nakuta imeshabadilika, hadi nilipoamua kuweka off ile time setting ya auto update of time and date.
Naona kama tatizo ni airtel au kuna mwenye wazo tofauti? Kama tatizo ni airtel basi warekebishe haraka.
Simu yangu ni Nokia 1209
 
Kuna rafiki yangu amenijulisha tatizo kama hilo, baada ya kuweka off, saa inaenda sawasawa.
 
mbona yangu inafanya autoupdate sahihi?
 
Back
Top Bottom