Chagu wa Malunde
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 8,746
- 5,772
Wote hawa wanaenda Nccr? Duh sasa huu ni mparaganyiko.Kubenea, Komu, Profesa J, Silinde, Mwajoka, Selasini, NCCR itatakata sana mwaka huu
Wote hawa wanaenda Nccr? Duh sasa huu ni mparaganyiko.Kubenea, Komu, Profesa J, Silinde, Mwajoka, Selasini, NCCR itatakata sana mwaka huu
Mwalimu Mfalamagoha Kibassa.....mbunge wa kwanza wa upinzani Iringa mjini 1995!Mimi naanza na Mwenyekiti Augustine Liyatonga Mrema, aliitikisa sana CCM mwaka 1995 kwenye Uchaguzi Mkuu. Je unaweza kuwakumbuka viongozi wengine waliounda safu ya uongozi wa NCCR Mageuzi, karibu...