AUDIO: Samuel Sitta azungumzia taarifa za kuhamishwa kwenye nyumba ya serikali


lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
Kumekuwa na taarifa ambazo zimeripotiwa na moja gazeti leo July 15 1016 likidai kuwa aliyekuwa spika wa bunge la tisa Samuel Sitta, kuondolewa kwenye nyumba aliyokuwa akiishi baada ya serikali kugoma kulipia kodi ya pango. Samuel Sitta ameeleza usahihi wa taarifa hizo ambapo amesema……..


’Hakuna ukweli wowote kusema mimi nimeondolewa katika nyumba, ina maana gani kuwa katika nyumba wakati mimi sina cheo serikalini, tangu mwaka jana wakati naandaa makazi mengine nilikuwa najilipia pango mwenyewe baada ya hapo mimi nimehama mwenyewe hakuna suala la kuhamishwa‘


 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,771
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,771 280
na huyu alijenga ofisi ya spika URAMBO
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,824
Likes
4,547
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,824 4,547 280
Kwamba ukweli ni amehama...sasa anachokanusha ni nin..nchi hii makambale wengi sana
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,527
Likes
3,008
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,527 3,008 280
Issue iko hivi mr Spika wa kupika katiba! Je uko kwenye hiyo nyumba au hauko? Hilo ndilo la msingi.
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Safi sana Mzee Sitta umewashushua waliojenga kiwanda cha kupotosha kila aina ya taarifa. Kutwa nzima wanatunga uongo tu

Cc
Machadema.
 
I

ICHONDI

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
594
Likes
18
Points
45
I

ICHONDI

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
594 18 45
Issue iko hivi mr Spika wa kupika katiba! Je uko kwenye hiyo nyumba au hauko? Hilo ndilo la msingi.
Amesema alikuwa anajilipia? Kwani serekali inafanya biashara? Si nyumba ya serekali hiyo au ni zile JPM aliuza wakazitengeneza sasa wanazikodisha kwa viongozi??
 
T

tandasi

Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
46
Likes
22
Points
15
T

tandasi

Member
Joined Dec 6, 2015
46 22 15
Kila mtu atavuna alichokipanda wacha ajifariji mzee wawatu ila inaonesha uzee huyu utakua nachangamoto nyingi zaidi
 
antjpm

antjpm

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
674
Likes
643
Points
180
antjpm

antjpm

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
674 643 180
Hili zee kama limechanganyikiwa vile,si umehama sasa sijui anabisha nini.Sitta ulizoe vya kujonga nenda kaishi manzese uko
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,871
Likes
716
Points
280
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,871 716 280
Waandishi wa kitanzania wengi wao hawajui kutofautisha habari na udaku, sijui wanasomea wapi!
 
kemi2011

kemi2011

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
724
Likes
259
Points
80
kemi2011

kemi2011

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
724 259 80
Kichekesho! Kwamba miaka yote alikuwa bado hajaandaa makazi mpaka akose cheo ndo aanze kujipanga?
 

Forum statistics

Threads 1,235,141
Members 474,353
Posts 29,213,151