Au Unasubiria TAMKO!!

Au Unasubiria TAMKO!!

Avatar

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Posts
11,128
Reaction score
11,938
barakoa-01.jpg
 
Barakoa huwezi kuvaa muda wote. Unatakiwa kuvaa ukiwa kwenye msongamano wa watu. Vaa muda wote ufe
 
Ukienda jukwaa la siasa ndo utashangaa watu mana wanalazimisha rais kusema Corona ipo, kwangu mimi hao ni wapumbavu mana mwenye akili timamu hawezi kusubiri kauli ya rais wakati hali halisi anaiona mwenyewe
 
Ukienda jukwaa la siasa ndo utashangaa watu mana wanalazimisha rais kusema Corona ipo, kwangu mimi hao ni wapumbavu mana mwenye akili timamu hawezi kusubiri kauli ya rais wakati hali halisi anaiona mwenyewe
Sasa kama ni wapumbavu na wapo na ni watanzania na tupo nao mtaani kwanini wasiambiwe ili wasilete mzaha hence kupoteza nguvu kazi ?

Nadhani pia ni ulimbukeni Taasisi kuona aibu na kuficha ugonjwa kwamba haupo / sijui kwa faida gani ?
 
Back
Top Bottom