Nleterewa Nganengo
JF-Expert Member
- Oct 11, 2016
- 5,005
- 11,319
Hiyo niliyokupa inatakiwa itumiwe sasa, ukichelewa itakula kwako, kumbuka hakuna aijuaye kesho yake.Asante kwa ushauri,hiyo ni long term plan nataka kwa sasa nafanyaje?
Hiyo niliyokupa inatakiwa itumiwe sasa, ukichelewa itakula kwako, kumbuka hakuna aijuaye kesho yake.Asante kwa ushauri,hiyo ni long term plan nataka kwa sasa nafanyaje?
Macho yako yanakuponza yang'oe uiingie majaribuniToka wiki mbili zilizopita hadi leo ninapoandika hapa...kila nikiona tu wowowo la mwanamke dushe linasimama!!hali hii imekuwa ikininyima amani sana hasa niwapo kwenye gari,mtaani ama kazini maana huwa likiamka ni vigumu sana kurudisha majeshi nyuma kwa haraka.Nimekuwa nikijitahidi kutofikiria kuhusu mawowowo lakini nashindwa maana nayaona,na hawa dada zetu walivyo na makusudi utadhani wametumwa vile!..Wakuu,naandika haya nikiwa nasononeka mno maana sasa hadi zile avatar za baadhi ya wadada humu,hasa ile ya mke wa mganga nguli jf,zimekuwa zikinifadhaisha sana sana hadi wiki jana niliamua tu nijipe likizo jf but haikuwa na msaada maana mtaani wapo kibao.SASA NAOMBENI USHAURI nifanyeje?
Sasa hapo tamaa gani tena mkuu?dushe linaamka lenyewe tu..Umerogwa na tamaa zako
Shukrani mkuu.Una ngunga wewe, tafuta dada poa akupe tiba kwa bei rahisi kabisa.
Aisee..utakuwa umekubwa na jini linaitwa kijogoo basha. utapata tabu ukichelewa kupata tiba utahisi tigo ina tutumka
hahahahaaa duuhNdo ulijali huo kuna wenzio wakiona hata nguo za kike dukan wanasimamisha mnara
Asante mkuu.Hiyo niliyokupa inatakiwa itumiwe sasa, ukichelewa itakula kwako, kumbuka hakuna aijuaye kesho yake.
tujipe pole mkuuSina pesa mkuu,mambo si mambo
Hilo sio tatizo mdogo wangu. Inaonyesha ni kiasi gani upo imara na rijali. Kuna wanaume wengi wanalilia wawe hata nusu ta ulivyo wewe lakini haiwezekani. Sasa nakupa ushauri japo unaweza kuonekana ni wa kijinga. Tafuta jimama lenye wowowo matata na lenye kazi yake ya kueleweka lililo singo. Kubali kuligharamia siku za mwanzoni. Ukishapewa mzigo simamia show ipasavyo. Ikibidi hata chumvini nenda. Baada ya hapo muelezee hali yako ya kipato. Nina imani kuwa atakuelewa na mtachangia gharama za mahusiano. Na utakuwa na uhakika wa kupata mashine kila utakapoihitaji. Hilo tatizo litaisha muda mfupi na utashangaa. Ila nakuomba nakuomba mdogo wangu. Usije ukaharibu nguvu zako kwa mapunyeto. Kumbuka kuwa utatakiwa kutembeza fimbo hata utakapokuwa na miaka sitini..Toka wiki mbili zilizopita hadi leo ninapoandika hapa...kila nikiona tu wowowo la mwanamke dushe linasimama!!hali hii imekuwa ikininyima amani sana hasa niwapo kwenye gari,mtaani ama kazini maana huwa likiamka ni vigumu sana kurudisha majeshi nyuma kwa haraka.Nimekuwa nikijitahidi kutofikiria kuhusu mawowowo lakini nashindwa maana nayaona,na hawa dada zetu walivyo na makusudi utadhani wametumwa vile!..Wakuu,naandika haya nikiwa nasononeka mno maana sasa hadi zile avatar za baadhi ya wadada humu,hasa ile ya mke wa mganga nguli jf,zimekuwa zikinifadhaisha sana sana hadi wiki jana niliamua tu nijipe likizo jf but haikuwa na msaada maana mtaani wapo kibao.SASA NAOMBENI USHAURI nifanyeje?
Ebwanaee!shukran mkuu kwa ushauri wako maridhawa.Hilo sio tatizo mdogo wangu. Inaonyesha ni kiasi gani upo imara na rijali. Kuna wanaume wengi wanalilia wawe hata nusu ta ulivyo wewe lakini haiwezekani. Sasa nakupa ushauri japo unaweza kuonekana ni wa kijinga. Tafuta jimama lenye wowowo matata na lenye kazi yake ya kueleweka lililo singo. Kubali kuligharamia siku za mwanzoni. Ukishapewa mzigo simamia show ipasavyo. Ikibidi hata chumvini nenda. Baada ya hapo muelezee hali yako ya kipato. Nina imani kuwa atakuelewa na mtachangia gharama za mahusiano. Na utakuwa na uhakika wa kupata mashine kila utakapoihitaji. Hilo tatizo litaisha muda mfupi na utashangaa. Ila nakuomba nakuomba mdogo wangu. Usije ukaharibu nguvu zako kwa mapunyeto. Kumbuka kuwa utatakiwa kutembeza fimbo hata utakapokuwa na miaka sitini..
Hamna namna,ila mimi sikubali mzee!tujipe pole mkuu
AiseeHongera mkuu kwa hatua hiyo ya dushe kusimama kwa kuona mawowo, ni hatua nzuri hakika!!